XENPAK-10GB-LR+ | Module Quang Cisco 10G XENPAK, 10km, 1310nm, SC Duplex, Single Mode

  • Part Number: XENPAK-10GB-LR+
  • Mô Tả: Module Quang Cisco 10G XENPAK, 10km, 1310nm, SC Duplex, Single Mode
  • Giá Bán: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ

ĐẶT HÀNG NHANH

Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
Danh mục: Từ khóa:
Hotline: 0888.40.70.80