SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Part Number: DWDM-X2-31.90 Mô Tả: Module Quang Cisco 10G X2, 80km, 1531.90nm, SC Duplex, Single Mode Giá Bán: $ Liên…
Part Number: SFP-H25G-CU4M Mô Tả: Cáp Module Quang Cisco SFP28 to SFP28, 4m Giá Bán: $ Liên hệ Tình Trạng: New…
Part Number: QSFP-H40G-CU2M Mô Tả: Cáp Module Quang Cisco QSFP+ to QSFP+, 2m Giá Bán: $ Liên hệ Tình Trạng: New…
Part Number: CPAK-10X10G-ERL Mô Tả: Module Quang Cisco 100G CPAK, 25km, 1310nm, MTP/MPO, Single Mode Giá Bán: $ Liên hệ…

SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Part Number: DWDM-X2-31.90 Mô Tả: Module Quang Cisco 10G X2, 80km, 1531.90nm, SC Duplex, Single Mode Giá Bán: $ Liên…
Part Number: SFP-H25G-CU4M Mô Tả: Cáp Module Quang Cisco SFP28 to SFP28, 4m Giá Bán: $ Liên hệ Tình Trạng: New…
Part Number: QSFP-H40G-CU2M Mô Tả: Cáp Module Quang Cisco QSFP+ to QSFP+, 2m Giá Bán: $ Liên hệ Tình Trạng: New…
Part Number: CPAK-10X10G-ERL Mô Tả: Module Quang Cisco 100G CPAK, 25km, 1310nm, MTP/MPO, Single Mode Giá Bán: $ Liên hệ…
Part Number: CFP-100G-SR10 Mô Tả: Module Quang Cisco 100G CFP, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode Giá Bán: $ Liên hệ…
Part Number: DWDM-GBIC-56.55 Mô Tả: Module Quang Cisco 1G GBIC, 80km, 1556.55nm, SC Duplex, Single Mode Giá Bán: $ Liên…
Part Number: DWDM-SFP-6061 Mô Tả: Module Quang Cisco 1G SFP, 80km, 1560.61nm, LC Duplex, Single Mode Giá Bán: $ Liên…
Part Number: DWDM-SFP-3112 Mô Tả: Module Quang Cisco 1G SFP, 80km, 1531.12nm, LC Duplex, Single Mode Giá Bán: $ Liên…

SẢN PHẨM MỚI

Part Number: C9124AXI-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, Internal Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9124AXD-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, Internal Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9124AXE-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, External Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9136I-S Mô tả: Cisco Catalyst 9136 Indoor Access Point Wifi 6E, 8x8 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna Giá Price…

SẢN PHẨM MỚI

Part Number: C9124AXI-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, Internal Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9124AXD-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, Internal Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9124AXE-S Mô tả: Cisco Catalyst 9124AX Outdoor Access Point Wifi-6, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5Ghz, External Antenna Giá Price List:…
Part Number: C9136I-S Mô tả: Cisco Catalyst 9136 Indoor Access Point Wifi 6E, 8x8 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna Giá Price…
Part Number: CW9162I-S Mô tả: Cisco Catalyst 9162 Indoor Access Point Wifi 6E, Tri-Radio 2x2 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna Giá…
Part Number: CW9164I-S Mô tả: Cisco Catalyst 9164 Indoor Access Point Wifi 6E, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna Giá Price…
Part Number: CW9166I-S Mô tả: Cisco Catalyst 9166 Indoor Access Point Wifi 6E, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna Giá Price…
Part Number: CW9166I-MR Mô tả: Cisco Catalyst 9166 Indoor Access Point Cloud Meraki, Wifi 6E, 4x4 MU-MIMO, 2.4/5/6Ghz, Internal Antenna…

TIN TỨC – BÀI VIẾT

Hướng Dẫn Đọc Thông Tin Thiết Bị Cisco Qua Số Serial Number
Tin Tức Tổng Hợp son.bui@anbinhnet.com.vn 15/09/2022

Số Serial Number Cisco Là Gì? Serial Number là gì? Theo Wikipedia, Số Serial hay số sêri (tiếng Anh: serial number, còn gọi là số sêri nhà[...]

Hướng Dẫn Check Thông Tin Thiết Bị Cisco Qua Số Serial Number
Hướng Dẫn Kỹ Thuật son.bui@anbinhnet.com.vn 01/09/2022

Serial Number Là Gì? Theo Wikipedia, Số Serial hay số sêri (tiếng Anh: serial number, còn gọi là số sêri nhà sản xuất hay MSN) là một[...]

Tìm hiểu về Router Cisco ISR 4000
Tin Tức Tổng Hợp son.bui@anbinhnet.com.vn 26/11/2021

Tổng quan về Router Cisco ISR 4000 Router Cisco là bộ định tuyến được sản xuất bởi Cisco, thương hiệu số một hiện nay trong việc cung[...]

PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Gửi email cho chúng tôi để nhận thông tin về sản phẩm phù hợp dành cho bạn

Đăng ký ngay

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Gửi email cho chúng tôi để nhận thông tin về sản phẩm phù hợp dành cho bạn

Đăng ký ngay