QSFP-100G-CWDM4-S | Module Quang Cisco 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode

  • Part Number: QSFP-100G-CWDM4-S
  • Mô Tả: Module Quang Cisco 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
  • Giá Bán: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ

ĐẶT HÀNG NHANH

Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
Danh mục: Từ khóa:

Hotline: 0967.40.70.80