MA-SFP-1GB-SX | Meraki 1000Base SX Multi-Mode

  • Part Number: MA-SFP-1GB-SX
  • Mô Tả: Meraki 1000Base SX Multi-Mode
  • Giá Price List: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng
  • Made in: Liên hệ

 

ĐẶT HÀNG NHANH

Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
Danh mục:
Hotline: 0888.40.70.80