CFP-100G-SR10 | Module Quang Cisco 100G CFP, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode

  • Part Number: CFP-100G-SR10
  • Mô Tả: Module Quang Cisco 100G CFP, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
  • Giá Bán: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ

ĐẶT HÀNG NHANH

Giao hàng tận nơi miễn phí nội thành!
Danh mục: Từ khóa:
Hotline: 0888.40.70.80