WS-X45-SUP8L-E =

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: WS-X45-SUP8L-E =
    • Mô tả: WS-X45-SUP8L-E = – Catalyst 4500-X
    • Giá Price List: $ 4,030.00 
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • WS-X45-SUP8L-E = Tổng quan

      WS-X45-SUP8L-E = là Cisco Catalyst 4500E Series Supervisor Engine 8L-E, 560 Gbps. Nó được hỗ trợ trong khung Cisco Catalyst 4500 E-Series.

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      WS-X45-SUP8L-E =
      Catalyst 4500 E-Series Supervisor 8L-E, Phụ tùng

       

      Ghi chú:

      CPU lõi tứ
      Cổng USB
      bảng điều khiển và cổng quản lý
      Thẻ nhớ SD
      Liên kết lên

      · 4x 10GE với SFP / SFP +
      · 4x 1GE với SFP / SFP +

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy các yếu tố được đề xuất cho WS-X45-SUP8L-E =.

      thể loại Mô hình Sự miêu tả
      Giấy phép SW C4500E-IP-ES-S Giấy phép C4500E IP đến ES cho cấu hình Sup dự phòng
      Tùy chọn SFP

       

      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      SFP + Tùy chọn

       

      SFP-10G-LR Mô-đun SFP 10GBASE-LR
      SFP-H10GB-CU5M 10GBASE-CU SFP + Cáp 5 mét

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh của WS-X45-SUP8L-E = và WS-X45-Sup7L-E.

      Mô hình WS-X45-SUP8L-E = WS-X45-Sup7L-E
      CPU Lõi tứ 1,8 GHz Lõi kép 1,5 GHz
      chuyển đổi công suất 560 Gb / giây 520 Gb / giây
      Bootflash 2 GB 1 GB

      Có thêm thông tin

      Bạn có bất kỳ câu hỏi nào về WS-X45-SUP8L-E =?

      Liên hệ với chúng tôi ngay bây giờ qua Trò chuyện trực tiếp hoặc ciscochinhhang.com

      WS-X45-SUP8L-E = Đặc điểm kỹ thuật

      WS-X45-SUP8L-E = Đặc điểm kỹ thuật

      Đặc tính

      TÌNH TRẠNG LED Đèn LED trạng thái cho biết tình trạng hiện tại của công cụ giám sát và trạng thái phần mềm hiện tại.
      Công tắc ĐẶT LẠI (âm tường) Công tắc ĐẶT LẠI được sử dụng để đặt lại và khởi động lại công tắc.
      UID LED và kết hợp công tắc Một nút nhấn kết hợp công tắc và đèn báo LED. Đèn LED màu xanh lam có thể được bật bằng cách nhấn công tắc UID trên bảng điều khiển phía trước hoặc thông qua phần mềm.

      Mục đích chính của đèn LED báo hiệu là cho phép nhận dạng từ một vị trí từ xa trong quá trình cấu hình hoặc khắc phục sự cố.

      Khả năng bật / tắt đèn LED bằng cách nhấn vào một công tắc cho phép bạn đi đến phía bên kia của một giá có đầy đủ dân cư và xác định công tắc. Nhấn vào công tắc đèn LED báo hiệu màu xanh lam để bật và tắt đèn LED báo hiệu.

      Cổng USB Cổng USB được hỗ trợ.
      Cổng CONSOLE (đầu nối RJ-45) Đây là cổng 10/100/1000 sử dụng đầu nối RJ-45. Cổng giao diện điều khiển cho phép bạn truy cập công tắc cục bộ (với thiết bị đầu cuối bảng điều khiển) hoặc thông qua modem (điều khiển từ xa). Cổng có đầu nối RJ-45. Cổng giao diện điều khiển cho phép bạn thực hiện các chức năng sau:

      Định cấu hình công tắc từ CLI

      Theo dõi số liệu thống kê mạng và lỗi

      Định cấu hình thông số tác nhân SNMP

      Cổng 10/100/1000 MGT (đầu nối RJ-45) Cổng quản lý Ethernet là cổng máy chủ Lớp 3 mà bạn có thể kết nối PC. Bạn có thể sử dụng cổng quản lý Ethernet thay vì cổng bảng điều khiển chuyển mạch để quản lý mạng. Khi quản lý một bộ chuyển mạch, hãy kết nối PC với cổng quản lý Ethernet trên bộ chuyển mạch Catalyst 4500 E-series.
      LINK LED (Cổng quản lý) Cổng 10/100/1000 MGT có một đèn LED liên kết đi kèm với nó.
      Khe KỸ THUẬT SỐ AN TOÀN Giao diện thẻ nhớ Dữ liệu Bảo mật (SD) tiêu chuẩn được cung cấp trên bảng điều khiển phía trước.
      Đèn LED SD Đèn LED SD cho biết trạng thái hiện tại của khe cắm thẻ nhớ SD.
      LED SUP HOẠT ĐỘNG Đèn LED động cơ người giám sát đang hoạt động cho biết động cơ người giám sát đang hoạt động hay ở chế độ chờ trong cấu hình động cơ người giám sát dự phòng.
      Đèn LED TIỆN DỤNG Tám đèn LED cho biết (dưới dạng tỷ lệ phần trăm gần đúng) tải lưu lượng hiện tại qua bảng nối đa năng.
      Cổng 1G / 10G UPLINKS (SFP / SFP +). Supervisor Engine 8L-E có bốn cổng 1-G hoặc 10-G sử dụng bộ thu phát dạng nhỏ có thể cắm được (SFP) hoặc bộ thu phát SFP +.
      Đèn LED cổng lên Các đèn LED của cổng đường lên hiển thị trạng thái và hoạt động của các cổng đường lên.

      Supervisor Engine 8L-E Đèn LED mặt trước — Màu sắc và Ý nghĩa

      TRẠNG THÁI Cho biết trạng thái của Công cụ giám sát:

      Màu xanh lá cây — Tất cả các bài kiểm tra chẩn đoán đã vượt qua.

      Màu cam — Đang khởi động hệ thống hoặc kiểm tra chẩn đoán.

      Màu đỏ — Kiểm tra chẩn đoán không thành công.

      Tắt — Công cụ giám sát bị vô hiệu hóa hoặc không được khởi động.

      LIÊN KẾT Cho biết trạng thái của cổng quản lý Ethernet 10/100/1000 BASE-T:

      Màu xanh lá cây — Liên kết đang hoạt động.

      Tắt — Không phát hiện thấy tín hiệu nào hoặc có lỗi cấu hình liên kết hoặc liên kết bị người dùng vô hiệu hóa.

      SD Cho biết trạng thái của cổng kỹ thuật số an toàn:

      Màu xanh lá cây — đã lắp thẻ SD.

      Tắt — thẻ SD đã bị tháo hoặc thẻ SD bị hỏng.

      ACTIVE SUP Cho biết Công cụ giám sát đang hoạt động hay ở chế độ chờ:

      Màu xanh lá cây — Công cụ giám sát đang hoạt động (trong cấu hình công cụ giám sát dự phòng)

      Tắt — Công cụ giám sát đang ở chế độ chờ (trong cấu hình công cụ giám sát dự phòng)

      CÔNG DỤNG Khi công tắc hoạt động, tám đèn LED sử dụng cho biết lưu lượng tải hiện tại qua bảng nối đa năng dưới dạng giá trị phần trăm gần đúng. Mỗi đèn LED màu xanh lá cây sáng cho biết khoảng 12,5 phần trăm tải.
      Trạng thái cổng đường lên Cho biết trạng thái của cổng đường lên:

      Màu xanh lá cây — Liên kết đang hoạt động.

      Màu cam — Người dùng đã tắt liên kết.

      Nhấp nháy màu cam — Tự kiểm tra bật nguồn cho biết cổng bị lỗi.

      Tắt — Không phát hiện thấy tín hiệu nào hoặc có lỗi cấu hình liên kết.

      Cổng đường lên đang hoạt động Hai đèn LED trên bảng điều khiển phía trước hiển thị hoạt động của cổng đường lên:

      1-2 ACTIVE cho biết cổng 1 và 2 đang hoạt động

      3-4 ACTIVE cho biết cổng 3 và 4 đang hoạt động

      Trong cấu hình công cụ giám sát độc lập, tất cả bốn cổng đường lên đều hoạt động; tất cả các đèn LED HOẠT ĐỘNG sáng màu xanh lục.

      Trong cấu hình động cơ giám sát dự phòng, chỉ có 1-2 đèn LED HOẠT ĐỘNG sáng màu xanh lục.

       


      TẠI SAO NÊN MUA WS-X45-SUP8L-E = TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua WS-X45-SUP8L-E = Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-X45-SUP8L-E = Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-X45-SUP8L-E = Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán WS-X45-SUP8L-E = Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị WS-X45-SUP8L-E = Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Modules & Cards Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Modules & Cards Cisco WS-X45-SUP8L-E = tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG WS-X45-SUP8L-E = TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Modules & Cards Cisco WS-X45-SUP8L-E = được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị WS-X45-SUP8L-E = do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm WS-X45-SUP8L-E = Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Modules & Cards Cisco WS-X45-SUP8L-E = Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@anbinhnet.com.vn

      >>> Địa Chỉ Mua Modules & Cards Cisco WS-X45-SUP8L-E = Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@anbinhnet.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Số sản phẩm WS-X45-SUP8L-E =
      liên kết lên 4x SFP / SFP +
      Các cổng 4 liên kết lên 10 Gigabit Ethernet không chặn (SFP +) hoặc 4 liên kết lên 1 Gigabit Ethernet không chặn (SFP)
      bảng điều khiển và cổng quản lý 10/100/1000 RJ-45
      Địa chỉ MAC 55.000
      CPU Bốn nhân; 1,8 GHz
      Công suất chuyển mạch tập trung 560 Gb / giây
      Băng thông trên mỗi vị trí 48 Gb / giây
      Thông lượng · 225 Mpp cho IPv4
      · 110 Mpp cho IPv6
      · 225 Mpp cho L2 Bridging
      Khởi động flash 2G
      RAM động đồng bộ (SDRAM) 4 GB
      Quyền lực của người giám sát tích cực 240W
      Nguồn giám sát dự phòng 120W
      Số tuyến đường 64K cho IPv4, 32K cho IPv6
      cân nặng 6,04 lb (2,94 kg)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-X45-SUP8L-E =”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005