WS-C3560CX-12PD-S

    Mô tả sản phẩm

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về WS-C3560CX-12PD-S

      Dòng sản phẩm Switch Cisco Catalyst 3560-CX WS-3560CX-12PD-S được thiết kế với thiết kế yên tĩnh, không quạt và chân nhỏ gọn mang đến các tùy chọn lắp đặt linh hoạt và cáp ngắn hơn để loại bỏ nhu cầu về cơ sở hạ tầng cáp đắt tiền và không linh hoạt.

      Thông số nhanh WS-C3560CX-12PD-S.

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

      Mã sản phẩm WS-C3560CX-12PD-S
      Bộ tính năng Cơ sở IP
      Giao diện Uplink Đồng 2 x 1G cộng với SFP + 2 x 10G
      Cổng 12 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet
      Cổng ra PoE 12 PoE +
      Khả năng PoE có sẵn 240W
      Chuyển tiếp băng thông 34 Gb / giây
      Chuyển đổi băng thông (công suất full-duplex) 68 Gb / giây
      RAM 512 MB
      Bộ nhớ flash 128 MB
      Thứ nguyên 4,44 x 26,9 x 23,8 cm
      Gói trọng lượng 4,65 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C3560CX-12PD-S.

      Hình 1 cho thấy bảng mặt trước của WS-C3560CX-12PD-S.

      Chú thích:

      • WS-C3560CX-12PD-S cung cấp hai cổng giao diện điều khiển ở mặt trước, bao gồm cổng giao diện điều khiển RJ-45 và cổng USB mini loại B (bảng điều khiển).
      • Switch cũng cung cấp một cổng USB loại A.
      • Mười hai cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet nằm ở mặt trước.
      • Hai liên kết Gigabit Ethernet RJ-45 và hai liên kết SFP + 10G ở phía trước.

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy một số cáp và mô-đun được khuyến nghị.

      Mô hình Mô tả
      CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B
      CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

      So sánh với mục tương tự

      Mô hình WS-C3560CX-12PC-S WS-C3560CX-12PD-S
      Uplinks 2 x 1G đồng cộng với SFP 2 x 1G Đồng 2 x 1G cộng với SFP + 2 x 10G
      Cổng 12 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet 12 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet
      Bộ tính năng Cơ sở IP Cơ sở IP
      Cổng ra PoE  12 PoE + 12 PoE +
      Khả năng POE có sẵn 240W 240W

      Đặc điểm kỹ thuật của WS-C3560CX-12PD-S.

      Đặc điểm kỹ thuật của WS-C3560CX-12PD-S
      Cổng Ethernet 12 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet

      Cổng ra PoE 
      12 PoE +
      Khả 
      năng PoE có sẵn 
      240W
      Uplinks 2 x 1G đồng cộng2 x 10G SFP +
      Phần mềm mặc định Cơ sở IP (Dịch vụ IP với Giấy phép RTU)
      Tùy chọn cấp nguồn Cung cấp điện nội bộ
      Công suất PoE có sẵn (W) 240W
      Có thể chuyển đổi được hỗ trợ với Uplinks? Không
      Chuyển tiếp băng thông 34 Gb / giây
      Chuyển đổi băng thông (công suất full-duplex) 68 Gb / giây
      Bộ nhớ flash 128 MB
      Bộ nhớ DRAM 512 MB
      VLAN tối đa 1023
      ID VLAN 4000
      Đơn vị truyền tối đa (MTU) Tối đa 9000 byte
      Khung Jumbo 9198 byte
      Tỷ lệ chuyển tiếp 64 Byte Packet  50,6 mpps
      Kích thước 
      (H x W x D)
      1,75 x 10,6 x 9,4 inch (4,44 x 26,9 x 23,8 cm)
      Cân nặng 5,1 lb (2,31 Kg)
      Vận hành * nhiệt độ lên đến 5000 ft (1524 m) -5 ° C đến + 45 ° C (+ 23 ° F đến + 113 ° F)
      Vận hành * nhiệt độ lên đến 10.000 ft (3048 m) -5 ° C đến + 45 ° C (+ 23 ° F đến + 113 ° F)
      Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 ft (4572 m) -25 ° C đến + 70 ° C (-13 ° F đến + 158 ° F)
      Độ cao hoạt động Lên đến 3048 m (Tối đa 10.000 ft)
      Độ cao lưu trữ Lên đến 4000 m (Lên đến 15.000 ft)
      Độ ẩm tương đối hoạt động 5% đến 95% không bị ngưng tụ
      Độ ẩm tương đối lưu trữ 5% đến 95% không bị ngưng tụ
      MTBF 528.480
      Sự quản lý ● BRIDGE-MIB● CISCO-CABLE-DIAG-MIB

      ● CISCO-CDP-MIB

      ● CISCO-CLUSTER-MIB

      ● CISCO-CONFIG-COPY-MIB

      ● CISCO-CONFIG-MAN-MIB

      ● CISCO-DHCP-SNOOPING-MIB

      ● CISCO-ENTITY-VENDORTYPE-OID-MIB

      ● CISCO-ENVMON-MIB

      ● CISCO-ERR-DISABLE-MIB

      ● CISCO-FLASH-MIB

      ● CISCO-FTP-CLIENT-MIB

      ● CISCO-IGMP-LỌC-MIB

      ● CISCO-IMAGE-MIB

      ● CISCO-IP-STAT-MIB

      ● CISCO-LAG-MIB

      ● CISCO-MAC-THÔNG BÁO-MIB

      ● CISCO-MEMORY-POOL-MIB

      ● CISCO-PAGP-MIB

      ● CISCO-PING-MIB

      ● CISCO-POE-EXTENSIONS-MIB

      ● CISCO-PORT-QOS-MIB

      ● CISCO-PORT-AN NINH-MIB

      ● CISCO-PORT-STORM-CONTROL-MIB

      ● CISCO-SẢN PHẨM-MIB

      ● CISCO-PROCESS-MIB

      ● CISCO-RTTMON-MIB

      ● CISCO-SMI-MIB

      ● CISCO-STP-EXTENSIONS-MIB

      ● CISCO-SYSLOG-MIB

      ● CISCO-TC-MIB

      ● CISCO-TCP-MIB

      ● CISCO-UDLDP-MIB

      ● CISCO-VLAN-IFTABLE

      ● RELATIONSHIP-MIB

      ● CISCO-VLAN-MEMBERSHIP-MIB

      ● CISCO-VTP-MIB

      ● ENTITY-MIB

      ● ETHERLIKE-MIB

      ● IEEE8021-PAE-MIB

      ● IEEE8023-LAG-MIB

      ● IF-MIB

      ● INET-ADDRESS-MIB

      ● OLD-CISCO-CHASSIS-MIB

      ● OLD-CISCO-FLASH-MIB

      ● OLD-CISCO-INTERFACES-MIB

      ● OLD-CISCO-IP-MIB

      ● OLD-CISCO-SYS-MIB

      ● OLD-CISCO-TCP-MIB

      ● OLD-CISCO-TS-MIB

      ● RFC1213-MIB

      ● RMON-MIB

      ● RMON2-MIB

      ● SNMP-FRAMEWORK-MIB

      ● SNMP-MPD-MIB

      ● SNMP-THÔNG BÁO-MIB

      ● SNMP-MỤC TIÊU-MIB

      ● SNMPv2-MIB

      ● TCP-MIB

      ● UDP-MIB

      ● ePM MIB

      Tiêu chuẩn ● Giao thức cây Spanning của IEEE 802.1D● Ưu tiên CoS IEEE 802.1p

      ● IEEE 802.1Q VLAN

      ● IEEE 802.1s

      ● IEEE 802.1w

      ● IEEE 802.1x

      ● IEEE 802.1AB (LLDP)

      ● IEEE 802.3ad

      ● IEEE 802.3af

      ● IEEE 802.3ah
      (chỉ dành cho sợi đơn / đa mode 100BASE-X)

      ● IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

      ● Đặc điểm kỹ thuật IEEE 802.3 10BASE-T

      ● Đặc điểm kỹ thuật IEEE 802.3u 100BASE-TX

      ● Đặc điểm kỹ thuật IEEE 802.3ab 1000BASE-T

      ● Đặc điểm kỹ thuật IEEE 802.3z 1000BASE-X

      ● 100BASE-BX (SFP)

      ● 100BASE-FX (SFP)

      ● 100BASE-LX (SFP)

      ● 1000BASE-BX (SFP)

      ● 1000BASE-SX (SFP)

      ● 1000BASE-LX / LH (SFP)

      ● 1000BASE-ZX (SFP)

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1470 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1490 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1510 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1530 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1550 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1570 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1590 nm

      ● 1000BASE-CWDM SFP 1610 nm

      ● Tiêu chuẩn RMON I và II

      ● SNMPv1, SNMPv2c và SNMPv3

      Tuân thủ RFC ● RFC 768: UDP● RFC 783: TFTP

      ● RFC 791: IP

      ● RFC 792: ICMP

      ● RFC 793: TCP

      ● RFC 826: ARP

      ● RFC 854: Telnet

      ● RFC 951: Giao thức khởi động

      ● RFC 1542: Tiện ích BOOTP

      ● RFC 959: FTP

      ● RFC 1058: Định tuyến RIP

      ● RFC 1112: IP đa hướng và IGMP

      ● RFC 1157: SNMPv1

      ● RFC 1166: Địa chỉ IP

      ● RFC 1253: Định tuyến OSPF

      ● RFC 1256: Khám phá bộ định tuyến ICMP

      ● RFC 1305: NTP

      ● RFC 1492: TACACS +

      ● RFC 1493: Cầu nối MIB

      ● RFC 1542: Giao thức khởi động

      ● RFC 1583: OSPFv2

      ● RFC 1643: Giao diện Ethernet MIB

      ● RFC 1723: Định tuyến RIPv2

      ● RFC 1757: RMON

      ● RFC 1812: Định tuyến IP

      ● RFC 1901: SNMPv2C

      ● RFC 1902-1907: SNMPv2

      ● RFC 1981: Phát hiện đường dẫn MTU IPv6

      ● FRC 2068: HTTP

      ● RFC 2080: RIP cho IPv6

      ● RFC 2131: DHCP

      ● RFC 2138: RADIUS

      ● RFC 2233: NẾU MIB

      ● RFC 2236: IP đa hướng

      ● RFC 2328: OSPFv2

      ● RFC 2273-2275: SNMPv3

      ● RFC 2373: Tổng cộng IPv6 có thể bổ sung

      ● RFC 2453: Định tuyến RIPv2

      ● RFC 2460: Giao thức IPv6

      ● RFC 2461: Khám phá hàng xóm IPv6

      ● RFC 2462: Tự động định cấu hình IPv6

      ● RFC 2463: ICMP IPv6

      ● RFC 2474: Ưu tiên DiffServ

      ● RFC 2597: Chuyển tiếp được đảm bảo

      ● RFC 2598: Chuyển tiếp nhanh

      ● RFC 2571: Quản lý SNMP

      ● RFC 2740: OSPF cho IPv6

      ● RFC 3046: Tùy chọn thông tin đại lý DHCP Relay

      ● RFC 3101, 1587: NSSA

      ● RFC 3376: IGMPv3

      ● RFC 3580: RADIUS 802.1x

      Tiêu chuẩn an toàn ● UL 60950-1● CAN / CSA 22.2 Số 60950-1

      ● EN 60950-1

      ● IEC 60950-1

      ● Đánh dấu CE

      ● GB 4943

      ● IEC 60825

       

      Xác nhận khí thải điện từ ● FCC Phần 15, CFR 47, Loại A, Bắc Mỹ● EN / IEC 61000-4-5

      ● EN 55022 (CISPR22) và EN 55024 (CISPR24), đánh dấu CE, Liên minh châu Âu

      ● AS / NZS, Loại A, CISPR22: 2004 hoặc EN55022, Úc và New Zealand

      ● VCCI Lớp A, V-3 / 2007.04, Nhật Bản

      ● KCC (MIC trước đây, GB17625.1-1998) Lớp A, KN24 / KN22, Hàn Quốc

      ● ANATEL, Braxin

      ● CCC, Trung Quốc

      ● GOST, Nga

      Môi trường Giảm chất độc hại (ROHS) 6
      Telco Mã nhận dạng thiết bị ngôn ngữ chung (CLEI)

      Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

      Xem thêm các danh mục tương tự :

      • SWITCH CISCO 3560
      • SWITCH CISCO 3650
      • SWITCH CISCO 3850

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C3560CX-12PD-S”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005