QSFP-100G-LR4-S

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: QSFP-100G-LR4-S
    • Mô tả: Cisco 100GBASE-LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km over SMF
    • Giá Price List: Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về sản phẩm QSFP-100G-LR4-S 100BASE-X 

      Với thiết bị có thể cắm Module QSFP-100G-LR4-S của Cisco ® 100BASE-X  là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào các cổng Fast Ethernet, cổng Fast / Gigabit Ethernet tốc độ kép hoặc cổng Gigabit Ethernet của một Bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng cáp quang.

      Ứng dụng chính của QSFP-100G-LR4-S cisco là hỗ trợ các liên kết quang 100 Gbps băng thông cao trên sợi quang chế độ đơn tiêu chuẩn được kết thúc bằng đầu nối SC. Tiêu thụ điện năng danh nghĩa nhỏ hơn 5,5 W.

      QSFP-100G-LR4-S

      Các tính năng chính QSFP-100G-LR4-S bao gồm:

      ● Có   thể hoán đổi nóng khi được triển khai, công tắc hoặc bộ định tuyến không phải khởi động lại

      ●   Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư

      ● Có thể   hoán đổi với các SFP 100BASE-X khác trên cùng một thẻ dòng

      ●   Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến xác định liệu SFP có phải là SFP đủ điều kiện của Cisco hay không

      ●   Tương thích về mặt quang học với các giao diện Ethernet 100BASE-X tương ứng trên cùng một liên kết

      Cisco 100M Ethernet SFP

      Cisco 100BASE-FX SFP hoạt động trên liên kết sợi quang đa mode (MMF) thông thường kéo dài tới 2 km (km).

      Mô-đun GLC-FE-100FX hoạt động trong các cổng Fast / Gigabit Ethernet tốc độ kép của các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco.

      Mô-đun GLC-FE-100FX-RGD hoạt động trong các cổng Fast Ethernet hoặc Fast Ethernet tốc độ kép của các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến Ethernet công nghiệp và SmartGrid của Cisco.

      Mô-đun GLC-GE-100FX hoạt động trong các cổng Gigabit Ethernet của các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco.

      Tất cả các mô-đun này có thể tương thích với các giao diện toàn ngành tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 100BASE-FX.

      Cisco 100BASE-LX10 SFP hoạt động trên liên kết sợi quang đơn mode (SMF) thông thường kéo dài tới 10 km.

      Mô-đun GLC-FE-100LX hoạt động trong các cổng Fast Ethernet hoặc Fast Ethernet tốc độ kép của các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco.

      Các mô-đun GLC-FE-100LX-RGD hoạt động trong các cổng Fast Ethernet hoặc Fast Ethernet tốc độ kép của các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến Cisco Industrial Ethernet và SmartGrid.


      Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho QSFP-100G-LR4-S để cài đặt trong cổng SFP Ethernet nhanh. Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP đều có đầu nối loại LC và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (MMF và SMF [G.652]) là 2 mét (6,5 feet).

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP

      SFP

      Bước sóng (nm)

      Loại sợi

      Khoảng cách cáp

      GLC-FE-100FX
      GLC-FE-100FX-RGD
      GLC-GE-100FX

      1300

      MMF

      2 km (6.562 ft)

      GLC-FE-100LX
      GLC-FE-100LX-RGD

      1310

      SMF

      10 km (32.810 ft)

      GLC-FE-100BX-U

      1310

      SMF

      10 km (32.810 ft)

      GLC-FE-100BX-D

      1550

      SMF

      10 km (32.810 ft)

      GLC-FE-100EX

      1310

      SMF

      40 km (131.240 ft)

      GLC-FE-100ZX

      1550

      SMF

      80 km (262.480 ft)

      Với mô-đun này có thể tương thích với các giao diện toàn ngành tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 100BASE-LX10.

      Cisco QSFP-100G-LR4-S (số phần GLC-FE-100BX-D và GLC-FE-100BX-U) hoạt động trên các liên kết đơn SMF thông thường kéo dài đến 10 km. Thiết bị 100BASE-BX10-D luôn được kết nối với thiết bị 100BASE-BX10-U với một chuỗi SMF tiêu chuẩn duy nhất với phạm vi truyền hoạt động lên đến 10 km. Việc truyền thông qua một sợi quang đạt được bằng cách tách bước sóng truyền của hai thiết bị như mô tả trong Hình 2. 100BASE-BX10-D truyền một kênh 1550nm và nhận tín hiệu 1310nm, trong khi đó là 100BASE-BX10- U truyền bước sóng 1310nm và nhận tín hiệu 1550nm. Lưu ý trong Hình 2 sự hiện diện của bộ chia ghép kênh phân chia bước sóng (WDM) được tích hợp vào SFP để phân chia các đường ánh sáng 1310nm và 1550nm.

      SFP 100BASE-T hoạt động trên hệ thống cáp đồng xoắn đôi không được che chở tiêu chuẩn loại 5 có chiều dài lên tới 100 m (328 ft). Nó hỗ trợ phạm vi nhiệt độ công nghiệp từ -40 đến 85C.

      Các mô-đun Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE cung cấp cho khách hàng nhiều giải pháp kết nối 100 Gbps mật độ cao cho mạng trung tâm dữ liệu, mạng máy tính hiệu năng cao, tập hợp lõi doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ

      Hỗ trợ nền tảng

      Vỡi module QSFP-100G-LR4-S của Cisco được hỗ trợ trên nhiều thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị truyền tải quang của Cisco. Để biết thêm chi tiết, tham khảo Tài liệu Ma trận tương thích SFP Cisco 100M .

      Trình kết nối: Đầu nối LC kép (GLC-FE-100FX, GLC-FE-100FX-RGD, GLC-GE-100FX, GLC-FE-100LX, GLC FE-100LX-RGD, GLC-FE-100EX và GLC-FE -100ZX) hoặc đầu nối LC đơn (GLC-FE-100BX-D và GLC FE-100BX-U).

      Bảng 2. Kiểu chuyền nhận SFP

      SFP

      Kiểu

      Truyền (dBm)

      Nhận (dBm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      GLC-FE-100FX
      GLC-FE-100FX-RGD
      GLC-GE-100FX

      100BASE-FX

      -14

      -20

      -14

      -31

      GLC-FE-100LX
      GLC-FE-100LX-RGD

      100BASE-LX10

      -số 8

      -15

      -số 8

      -28

      GLC-FE-100BX-U

      100BASE-BX10-U

      -số 8

      -14

      -3

      -28.2

      GLC-FE-100BX-D

      100BASE-BX10-D

      -số 8

      -14

      -3

      -28.2

      GLC-FE-100EX

      100BASE-EX

      0

      -5

      -số 8

      -28

      GLC-FE-100ZX

      100BASE-ZX

      2

      -3

      -số 8

      -30

      Kích thước QSFP-100G-LR4-S

      Kích thước (H x W x D): 8,5 x 13,4 x 56,5 mm

      Điều kiện môi trường và yêu cầu nhiệt độ QSFP-100G-LR4-S

      ●    Phạm vi nhiệt độ hoạt động:

      ◦      phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0-70 ° C (32 đến 158 ° F), áp dụng đối với GLC-GE-100FX, GLC-FE-100BX-D, GLC-FE-100BX-U, và GLC-FE- 100ZX

      ◦      phạm vi nhiệt độ mở rộng (EXT): -5 đến 85 ° C (23 đến 185 ° F) áp dụng đối với GLC-FE-100FX, GLC-FE-100LX và GLC-FE-100-EX

      ◦      phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F), áp dụng đối với GLC-FE-100FX-RGD, GLC-FE-100LX-RGD và GLC-FE-TI

      ●    Phạm vi nhiệt độ lưu trữ QSFP-100G-LR4-S : -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      ●    Điện năng tiêu thụ:

      Các mô-đun GLC-FE-100FX, GLC-FE-100FX-RGD, GLC-FE-100BX-D, GLC-FE-100BX-U, GLC-FE-100EX và GLC-FE-100ZX tiêu thụ tới 1W mỗi cổng

      ◦     GLC-GE-100FX module thường tiêu thụ 1.5W mỗi cổng (lên đến 1.7W)

      Các mô-đun GLC-FE-TI thường tiêu thụ 1W mỗi cổng

      Bảo hành QSFP-100G-LR4-S

      ● Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Có sẵn theo hợp đồng Hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 3. Đặt hàng Cisco SFP

      Số sản phẩm

      SFP

      GLC-FE-100FX

      SFP 100BASE-FX cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100FX-RGD

      SFP bền chắc 100BASE-FX cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-GE-100FX

      100BASE-FX SFP cho các cổng SFP Gigabit Ethernet

      GLC-FE-100LX

      100BASE-LX10 SFP cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100LX-RGD

      100BASE-LX10 SFP bền chắc cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100BX-U

      100BASE-BX10-U SFP cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100BX-D

      SFP 100BASE-BX10-D cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100EX

      100BASE-EX cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-100ZX

      100BASE-ZX cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      GLC-FE-TI

      100BASE-T cho các cổng SFP Ethernet nhanh

      QSFP-100G-LR4-S Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn cisco

      Sự an toàn

      ●   Laser loại 1 21CFR1040 LN # 50 7/2001

      ●   Laser loại I IEC 60825

      Tiêu chuẩn QSFP-100G-LR4-S

      ●   IEEE 802.3u

      ●   IEEE 802.3z

      ●   IEEE 802.3ah

      ●   GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang

      ●   GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy

      ●   GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đa sợi

      ●   RoHS 5


      TẠI SAO NÊN MUA QSFP-100G-LR4-S TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua QSFP-100G-LR4-S Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán QSFP-100G-LR4-S Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán QSFP-100G-LR4-S Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán QSFP-100G-LR4-S Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị QSFP-100G-LR4-S Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Modules  Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Modules Cisco QSFP-100G-LR4-S tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG QSFP-100G-LR4-S TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Modules Cisco QSFP-100G-LR4-S được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị QSFP-100G-LR4-S do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm QSFP-100G-LR4-S Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Modules Cisco QSFP-100G-LR4-S Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59 võ chí công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      >>> Địa Chỉ Mua Modules Cisco QSFP-100G-LR4-S Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “QSFP-100G-LR4-S”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005