N3K-C3172TQ-XL

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: N3K-C3172TQ-XL
    • Mô Tả: N3K-C3172TQ-XL – Cisco Nexus 3000 Series
    • Giá Price List: $ 6,983
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về N3K-C3172TQ-XL

      Cisco Nexus 3172TQ-XL (N3K-C3172TQ-XL) là bộ chuyển mạch 1 đơn vị rack (RU) với 8GB RAM và CPU lõi kép 2,5GHz x86 và 10GBASE-T với 48 cổng 10GBASE-T RJ-45 (mỗi cổng có thể hoạt động ở tốc độ 100 Mbps và 1-Gbps) và 6 cổng Quad SFP + (QSFP +) (mỗi cổng QSFP + có thể hỗ trợ 4 x 10 Gigabit Ethernet hoặc 40 Gigabit Ethernet). Cisco Nexus 3172TQ-XL là bản sửa đổi phần cứng nhỏ của Cisco Nexus 3000 tương ứng. Các cải tiến bao gồm thêm 4 GB bộ nhớ (tổng cộng 8 GB). Bộ nhớ bổ sung cho phép người dùng thực hiện lập trình mô hình đối tượng.

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình cho thấy bảng điều khiển phía trước của N3K-C3172TQ-XL.

      N3K-C3172TQ-XL
      Nexus 3172TQ-XL, 48 cổng 10GBase-T RJ-45 và 6 QSFP +

       

      Ghi chú:

      48 x 10GBase-T RJ-45
      6 x cổng QSFP +

      N3K-C3172TQ-XL cũng có 1 cổng quản lý, 1 cổng bảng điều khiển, 4 mô-đun quạt và 1 cổng USB và hỗ trợ cả sơ đồ luồng khí nạp bên cổng và bên cổng. Nó yêu cầu một nguồn điện AC hoặc DC cho các hoạt động, nhưng có thể có nguồn điện thứ hai để dự phòng.

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy các phụ kiện được khuyến nghị.

      Mô hình Sự miêu tả
      L-N3K-LAN1K9 = Giấy phép doanh nghiệp Nexus 3000 LAN, Giao hàng điện tử
      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-H10GB-CU1M Lắp ráp cáp đồng Twinax gắn trực tiếp của Cisco với các đầu nối SFP + SFP-H10GB-CU1M
      SFP-H10GB-CU5M SFP-H10GB-CU5M, Cáp đồng Twinax thụ động 5M F, Nexus, cụm cáp 24AWG
      QSFP-H40G-CU5M Cáp đồng Cisco QSFP đến QSFP gắn trực tiếp 40GBASE-CR4 QSFP-H40G-CU5M
      QSFP-40G-LR4 Bộ thu phát quang 40GBase-LR4, QSFP +, 40GE, Mô-đun đơn chế độ (1310nm, 10km, LC)

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh của các mặt hàng tương tự.

      Mã sản phẩm N3K-C3172TQ-32T N3K-C3172TQ-XL
      Loại bao vây 1 RU 1 RU
      Chuyển đổi công suất 1,4-Tbps 1,4-Tbps
      Tỷ lệ chuyển tiếp Lên đến 1 bpps Lên đến 1 bpps
      Đơn vị truyền dẫn tối đa có thể cấu hình (MTU) Lên đến 9216 byte (khung jumbo) Lên đến 9216 byte (khung jumbo)
      Các cổng 32 x 10GBase-T RJ-45 và 6 cổng QSFP + 48 x 10GBase-T RJ-45 và 6 x QSFP + cổng
      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 4,4 x 43,9 x 50,5 cm 4,4 x 43,9 x 50,5 cm

      Có thêm thông tin

      Bạn có bất kỳ câu hỏi nào về N3K-C3172TQ-XL?

      Liên hệ với chúng tôi ngay bây giờ qua Trò chuyện trực tiếp hoặc ciscochinhhang.com

      Đặc điểm kỹ thuật N3K-C3172TQ-XL

      Thông số kỹ thuật N3K-C3172TQ-XL

      Vật lý ● Hệ số dạng cố định 1RU

      ● Cổng Ethernet 72 x 10 Gigabit (48 10GBASE-T và 6 QSFP +)

      ◦ 48 cổng RJ-45 hỗ trợ 100 Mbps, 1 Gbps và 10 Gbps

      ◦ 6 cổng QSFP hỗ trợ 4 x 10 Gigabit Ethernet hoặc 40 Gigabit Ethernet mỗi cổng

      ● Người hâm mộ dự phòng (3 + 1)

      ● 2 nguồn điện dự phòng

      ● Các cổng quản lý, bảng điều khiển và bộ nhớ flash USB

      Hiệu suất ● Dung lượng chuyển mạch 1,4-Tbps

      ● Tỷ lệ chuyển tiếp lên đến 1 bpps

      ● Thông lượng lưu lượng tốc độ đường truyền (cả Lớp 2 và 3) trên tất cả các cổng

      ● Đơn vị truyền tối đa có thể định cấu hình (MTU) lên đến 9216 byte (khung jumbo)

      Bảng phần cứng và khả năng mở rộng Số lượng địa chỉ MAC 288.000
      Số lượng VLANS 4096
      Số lượng phiên bản cây bao trùm ● RSTP: 512

      ● MSTP: 64

      Số mục ACL ● 4000 lần xâm nhập

      ● 1000 đầu ra

      Bảng định tuyến ● 16.000 tiền tố và 16.000 mục nhập máy chủ *

      ● 8000 tuyến phát đa hướng *

      Số lượng EtherChannels 64 (với vPC)
      Số cổng trên mỗi EtherChannel 32
      Bộ nhớ hệ thống 8 GB
      Kích thước bộ đệm 12 MB được chia sẻ
      Khởi động flash 16 GB
      Quyền lực Số lượng nguồn cung cấp 2
      Các loại cung cấp điện ● AC (luồng gió chuyển tiếp và đảo chiều)

      ◦ – N2200-PAC-400W và N2200-PAC-400W-B (kiểu máy PQ)

      ◦ – NXA-PAC-500W và NX-PAC-500W-B (kiểu TQ)

      ● DC (luồng gió chuyển tiếp và đảo chiều)

      ◦ – N2200-PDC-400W và N3K-PDC-350W-B (kiểu máy PQ)

      ◦ – NXA-PDC-500W và NX-PDC-500W-B (kiểu TQ)

      Công suất hoạt động điển hình 360 W
      Công suất tối đa 440W
      PSU AC

      ● Điện áp đầu vào

      ● Tần suất

      ● Hiệu quả

      ● 100 đến 240 VAC

      ● 50 đến 60 Hz

      ● 89 đến 91% ở 220V

      PSU DC

      ● Điện áp đầu vào

      ● Dòng điện tối đa (Đầu ra PSU – Đầu vào hệ thống)

      ● Hiệu quả

      ● –40 đến –72 VDC

      ● 33A (đơn vị 400W), 42A (đơn vị 500W)

      ● 85 đến 88%

      Tản nhiệt điển hình 1228 BTU / giờ
      Tản nhiệt tối đa 1501 BTU / giờ
      Làm mát ● Sơ đồ luồng gió chuyển tiếp và đảo chiều:

      ◦ Luồng không khí chuyển tiếp: Khí thải bên cổng (không khí đi vào qua khay quạt và nguồn điện và thoát ra qua các cổng)

      ◦ Luồng không khí đảo ngược: Cửa hút bên cổng (không khí đi vào qua các cổng và thoát ra qua khay quạt và bộ nguồn)

      ● Người hâm mộ dự phòng

      ● Có thể hoán đổi nóng (phải hoán đổi trong vòng 1 phút)

      Âm thanh Công suất âm thanh đo được (tối đa)

      ● Tốc độ quạt: 40% chu kỳ làm việc

      ● Tốc độ quạt: 70% chu kỳ làm việc

      ● Tốc độ quạt: 100% chu kỳ làm việc

      ● 64,9 dBA

      ● 69,3 dBA

      ● 76,7 dBA

      Môi trường Kích thước
      (cao x rộng x sâu)
      1,72 x 17,3 x 19,7 inch (4,4 x 43,9 x 50,5 cm)
      Cân nặng 22,0 lb (10 kg)
      Nhiệt độ hoạt động ● 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)
      Nhiệt độ bảo quản ● -40 đến 158 ° F (-40 đến 70 ° C)
      Độ ẩm tương đối hoạt động ● 10 đến 85% không ngưng tụ

      ● Tối đa 5 ngày ở độ ẩm tối đa (85%)

      ● Đề xuất môi trường trung tâm dữ liệu ASHRAE

      Độ ẩm tương đối lưu trữ ● 5 đến 95% không ngưng tụ
      Độ cao ● 0 đến 10.000 ft (0 đến 3000m)

      An toàn và EMC

      Tuân thủ quy định ● Sản phẩm phải tuân thủ Dấu CE theo chỉ thị 2004/108 / EC và 2006/95 / EC.
      Sự an toàn ● UL 60950-1 Phiên bản thứ hai

      ● CAN / CSA-C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai

      ● EN 60950-1 Phiên bản thứ hai

      ● IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai

      ● AS / NZS 60950-1

      ● GB4943

      EMC: Khí thải ● 47CFR Phần 15 (CFR 47) Loại A

      ● AS / NZS CISPR22 loại A

      ● CISPR22 loại A

      ● EN55022 Lớp A

      ● ICES003 Lớp A

      ● VCCI loại A

      ● EN61000-3-2

      ● EN61000-3-3

      ● KN22 Lớp A

      ● CNS13438 Lớp A

      EMC: Miễn dịch ● EN55024

      ● CISPR24

      ● EN300386

      ● KN24

      RoHS ● Tuân thủ RoHS 5 ngoại trừ các đầu nối phù hợp với máy ép chì

      Hỗ trợ quản lý và tiêu chuẩn

      Hỗ trợ MIB MIB chung

      ● SNMPv2-SMI

      ● CISCO-SMI

      ● SNMPv2-TM

      ● SNMPv2-TC

      ● IANA-ĐỊA CHỈ-GIA ĐÌNH-SỐ-MIB

      ● IANAifType-MIB

      ● IANAiprouteprotocol-MIB

      ● HCNUM-TC

      ● CISCO-TC

      ● SNMPv2-MIB

      ● SNMP-COMMUNITY-MIB

      ● SNMP-FRAMEWORK-MIB

      ● SNMP-NOTIFICATION-MIB

      ● SNMP-TARGET-MIB

      ● SNMP-USER-BASED-SM-MIB

      ● SNMP-VIEW-BASED-ACM-MIB

      ● CISCO-SNMP-VACM-EXT-MIB

      ● MAU-MIB

      ● CISCO-SWITCH-QOS-MIB

      ● CISCO-CLASS-BASED-QOS-MIB

      Ethernet MIB

      ● CISCO-VLAN-MEMBERSHIP-MIB

      ● LLDP-MIB

      ● IP-MULTICAST-MIB

      Cấu hình MIB

      ● ENTITY-MIB

      ● IF-MIB

      ● CISCO-ENTITY-EXT-MIB

      ● CISCO-ENTITY-FRU-CONTROL-MIB

      ● CISCO-ENTITY-SENSOR-MIB

      ● CISCO-SYSTEM-MIB

      ● CISCO-SYSTEM-EXT-MIB

      ● CISCO-IP-IF-MIB

      ● CISCO-IF-EXTENSION-MIB

      ● CISCO-NTP-MIB

      ● CISCO-VTP-MIB

      ● CISCO-IMAGE-MIB

      ● CISCO-IMAGE-UPGRADE-MIB

      Giám sát MIB

      ● THÔNG BÁO-LOG-MIB

      ● CISCO-SYSLOG-EXT-MIB

      ● CISCO-PROCESS-MIB

      ● RMON-MIB

      ● CISCO-RMON-CONFIG-MIB

      ● CISCO-HC-ALARM-MIB

      MIB bảo mật

      ● CISCO-AAA-SERVER-MIB

      ● CISCO-AAA-SERVER-EXT-MIB

      ● CISCO-COMMON-ROLES-MIB

      ● CISCO-COMMON-MGMT-MIB

      ● CISCO-SECURE-SHELL-MIB

      MIB khác

      ● CISCO-LICENSE-MGR-MIB

      ● CISCO-FEATURE-CONTROL-MIB

      ● CISCO-CDP-MIB

      ● CISCO-RF-MIB

      Lớp 3 và MIB định tuyến

      ● UDP-MIB

      ● TCP-MIB

      ● OSPF-MIB

      ● BGP4-MIB

      ● CISCO-HSRP-MIB

      Tiêu chuẩn ● IEEE 802.1D: Giao thức cây kéo dài

      ● IEEE 802.1p: Ưu tiên CoS

      ● IEEE 802.1Q: Gắn thẻ VLAN

      ● IEEE 802.1s: Nhiều phiên bản VLAN của giao thức cây kéo dài

      ● IEEE 802.1w: Cấu hình lại nhanh chóng của giao thức cây kéo dài

      ● IEEE 802.3z: Gigabit Ethernet

      ● IEEE 802.3ad: Giao thức kiểm soát tổng hợp liên kết (LACP)

      ● IEEE 802.3ae: 10 Gigabit Ethernet (Cisco Nexus 3064-X)

      ● IEEE 802.3ba: 40 Gigabit Ethernet

      ● IEEE 802.3an: 10GBASE-T (Cisco Nexus 3064-T)

      ● IEEE 802.1ab: LLDP

      ● IEEE 1588-2008: Giao thức thời gian chính xác (Đồng hồ ranh giới)

      RFC BGP

      ● RFC 1997: Thuộc tính cộng đồng BGP

      ● RFC 2385: Bảo vệ Phiên BGP với Tùy chọn Chữ ký TCP MD5

      ● RFC 2439: Giảm chấn mặt phẳng đường BGP

      ● RFC 2519: Khuôn khổ cho việc tổng hợp tuyến giữa các miền

      ● RFC 2545: Sử dụng Tiện ích mở rộng đa giao thức BGPv4

      ● RFC 2858: Tiện ích mở rộng đa giao thức cho BGPv4

      ● RFC 3065: Liên minh hệ thống tự trị cho BGP

      ● RFC 3392: Quảng cáo khả năng với BGPv4

      ● RFC 4271: BGPv4

      ● RFC 4273: BGPv4 MIB: Định nghĩa đối tượng được quản lý cho BGPv4

      ● RFC 4456: Phản chiếu tuyến đường BGP

      ● RFC 4486: Mã phụ cho Thông báo ngừng BGP

      ● RFC 4724: Cơ chế khởi động lại duyên dáng cho BGP

      ● RFC 4893: Hỗ trợ BGP cho không gian số AS 4-Octet

      OSPF

      ● RFC 2328: OSPF phiên bản 2

      ● 8431RFC 3101: Tùy chọn OSPF Khu vực không quá khó khăn (NSSA)

      ● RFC 3137: Quảng cáo bộ định tuyến OSPF Stub

      ● RFC 3509: Triển khai thay thế của bộ định tuyến biên giới khu vực OSPF

      ● RFC 3623: Khởi động lại OSPF duyên dáng

      ● RFC 4750: OSPF phiên bản 2 MIB

      YÊN NGHỈ

      ● RFC 1724: Phần mở rộng RIPv2 MIB

      ● RFC 2082: Xác thực RIPv2 MD5

      ● RFC 2453: Phiên bản RIP 2

      Dịch vụ IP

      ● RFC 768: UDP

      ● RFC 783: Giao thức truyền tệp tầm thường (TFTP)

      ● RFC 791: IP

      ● RFC 792: ICMP

      ● RFC 793: TCP

      ● RFC 826: ARP

      ● RFC 854: Telnet

      ● RFC 959: FTP

      ● RFC 1027: Proxy ARP

      ● RFC 1305: Giao thức thời gian mạng (NTP) Phiên bản 3

      ● RFC 1519: Định tuyến liên miền không phân loại (CIDR)

      ● RFC 1542: BootP Relay

      ● RFC 1591: Máy khách hệ thống tên miền (DNS)

      ● RFC 1812: Bộ định tuyến IPv4

      ● RFC 2131: Trình trợ giúp DHCP

      ● RFC 2338: VRRP

      IP Multicast

      ● RFC 2236: IGMPv2

      ● RFC 3376: IGMPv3

      ● RFC 3446: Cơ chế điểm hẹn Anycast sử dụng PIM và MSDP

      ● RFC 3569: Tổng quan về SSM

      ● RFC 3618: MSDP

      ● RFC 4601: PIM-SM: Đặc điểm kỹ thuật giao thức (Đã sửa đổi)

      ● RFC 4607: SSM cho IP

      ● RFC 4610: Anycast-RP sử dụng PIM

      ● RFC 5132: IP Multicast MIB

      Các tính năng của phần mềm

      Lớp 2 ● Cổng chuyển đổi lớp 2 và trung kế VLAN

      ● Đóng gói VLAN IEEE 802.1Q

      ● Hỗ trợ lên đến 4096 VLAN

      ● Rapid Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVRST +) (tương thích IEEE 802.1w)

      ● MSTP (IEEE 802.1s): 64 phiên bản

      ● Spanning Tree PortFast

      ● Spanning Tree Root Guard

      ● Đảm bảo cây cầu kéo dài

      ● Công nghệ Cisco EtherChannel (lên đến 32 cổng cho mỗi EtherChannel)

      ● LACP: IEEE 802.3ad

      ● Băm kênh cổng nâng cao dựa trên thông tin Lớp 2, 3 và 4

      ● vPC

      ● Khung jumbo trên tất cả các cổng (lên đến 9216 byte)

      ● Kiểm soát bão (unicast, multicast và broadcast)

      ● VLAN riêng tư

      ● NvGRE entropy

      ● Băm ổn định

      Lớp 3 ● Giao diện lớp 3: Các cổng được định tuyến trên giao diện, chuyển đổi giao diện ảo (SVI), kênh cổng và giao diện con (tổng số: 1024)

      ● ECMP 64 chiều

      ● 4000 mục nhập ACL đi vào và 1000 mục ACL đi ra

      ● Định tuyến IPv6: Tĩnh, OSPFv3 và BGPv6

      ● Giao thức định tuyến: Static, RIPv2, EIGRP, OSPF và BGP

      ● Phát hiện luồng hai chiều (BFD) cho các tuyến tĩnh BGP, OSPF và IPv4

      ● HSRP và VRRP

      ● ACL: ACL được định tuyến với các tùy chọn Lớp 3 và 4 để khớp với ACL đi vào và đi ra

      ● VRF: VRF-lite (IP VPN), đơn phát nhận biết VRF (BGP, OSPF và RIP) và phát đa hướng nhận biết VRF

      ● Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF) với ACL; chế độ nghiêm ngặt và lỏng lẻo

      ● Hỗ trợ khung Jumbo (lên đến 9216 byte)

      ● Đường hầm đóng gói định tuyến chung (GRE)

      ● Các tính năng BGP nâng cao bao gồm thêm đường dẫn BGP cho eBGP và iBGP, các cải tiến xóa-private-as và eBGP next hop không thay đổi

      ● Hỗ trợ IP-in-IP Tunnel

      Multicast ● Multicast: PIMv2, PIM-SM và PIM-SSM

      ● Bộ định tuyến Bootstrap (BSR), RP tự động và RP tĩnh

      ● MSDP và Anycast RP

      ● Giao thức quản lý nhóm Internet (IGMP) Phiên bản 2 và 3

      Chất lượng dịch vụ (QoS) ● Lớp 2 IEEE 802.1p (lớp dịch vụ [CoS])

      ● 8 hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng

      ● Cấu hình QoS trên mỗi cổng

      ● Tin tưởng CoS

      ● Chỉ định CoS dựa trên cổng

      ● Tuân thủ QoS CLI (MQC) theo mô-đun

      ● Phân loại QoS dựa trên ACL (Lớp 2, 3 và 4)

      ● Đánh dấu MQC CoS

      ● Đánh dấu điểm mã dịch vụ khác biệt (DSCP)

      ● Phát hiện sớm ngẫu nhiên có trọng số (WRED)

      ● Xếp hàng đầu ra dựa trên CoS

      ● Xuất hàng đợi ưu tiên nghiêm ngặt

      ● Lập lịch dựa trên cổng ra: Vòng quay trọng số (WRR)

      ● Thông báo tắc nghẽn rõ ràng (ECN)

      ● Đánh dấu ECN có thể định cấu hình trên mỗi cổng

      ● Kiểm soát luồng ưu tiên (với 3 hàng đợi không thả và 1 hàng mặc định với lập lịch ưu tiên nghiêm ngặt giữa các hàng

      ● Định tuyến dựa trên chính sách (PBR)

      Bảo vệ ● Nhập ACL (tiêu chuẩn và mở rộng) trên Ethernet

      ● ACL lớp 3 và 4 tiêu chuẩn và mở rộng bao gồm IPv4, Giao thức thông báo điều khiển Internet (ICMP), TCP và Giao thức sơ đồ người dùng (UDP)

      ● ACL dựa trên VLAN (VACL)

      ● ACL dựa trên cổng (PACL)

      ● ACL được đặt tên

      ● ACL trên thiết bị đầu cuối ảo (vtys)

      ● DHCP snooping với Tùy chọn 82

      ● Số cổng trong DHCP Option 82

      ● Chuyển tiếp DHCP

      ● Kiểm tra giao thức phân giải địa chỉ động (ARP)

      ● CoPP có thể định cấu hình

      ● SPAN với lọc ACL

      Nhà môi giới dữ liệu Nexus của Cisco ● Hỗ trợ cấu trúc liên kết để tổng hợp TAP và SPAN

      ● Hỗ trợ QinQ gắn thẻ các cổng TAP và SPAN của nguồn đầu vào

      ● Cấu hình băm đối xứng để cân bằng tải lưu lượng đến nhiều công cụ

      ● Lọc lưu lượng dựa trên thông tin tiêu đề Lớp 1 đến Lớp 4

      ● Nhân rộng lưu lượng và chuyển tiếp đến nhiều công cụ giám sát

      ● RBAC mạnh mẽ

      ● API chuyển trạng thái biểu diễn hướng bắc (REST) ​​cho tất cả các hỗ trợ khả năng lập trình

      Sự quản lý ● POAP

      ● Tập lệnh Python

      ● Cisco EEM

      ● Quản lý chuyển mạch bằng cách sử dụng quản lý 10/100/1000-Mbps cổng bảng điều khiển

      ● Bảng điều khiển dựa trên CLI để cung cấp khả năng quản lý chi tiết ngoài băng tần

      ● Quản lý công tắc trong băng tần

      ● Đèn LED định vị và đèn hiệu

      ● Khôi phục cấu hình

      ● SSHv2

      ● Máy chủ Sao chép Bảo mật (SCP)

      ● Telnet

      ● AAA

      ● AAA với RBAC

      ● RADIUS

      ● TACACS +

      ● Syslog

      ● Tạo Syslog trên tài nguyên hệ thống (ví dụ: bảng FIB)

      ● Trình phân tích gói được nhúng

      ● SNMP v1, v2 và v3

      ● Hỗ trợ SNMP MIB nâng cao

      ● Hỗ trợ XML (NETCONF)

      ● Giám sát từ xa (RMON)

      ● Tiêu chuẩn mã hóa nâng cao (AES) cho lưu lượng quản lý

      ● Tên người dùng và mật khẩu hợp nhất trên CLI và SNMP

      ● Giao thức xác thực bắt tay thử thách của Microsoft (MS-CHAP)

      ● Chứng chỉ kỹ thuật số để quản lý giữa công tắc và máy chủ RADIUS

      ● Giao thức khám phá Cisco phiên bản 1 và 2

      ● RBAC

      ● SPAN trên lớp vật lý, kênh cổng và VLAN

      ● Phân bổ bộ đệm có thể điều chỉnh cho SPAN

      ● SPAN từ xa được đóng gói (ERSPAN)

      ● Bộ đếm gói vào và ra trên mỗi giao diện

      ● Đồng hồ ranh giới PTP (IEEE 1588)

      ● Giao thức thời gian mạng (NTP)

      ● Cisco OHMS

      ● Kiểm tra chẩn đoán khởi động toàn diện

      ● Trang chủ cuộc gọi của Cisco

      ● Cisco DCNM

      ● Giám sát sử dụng bộ đệm nâng cao

      ● sFlow

       

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ N3K-C3172TQ-XL ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco N3K-C3172TQ-XL ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.net 

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm N3K-C3172TQ-XL cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán N3K-C3172TQ-XL không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm N3K-C3172TQ-XL chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA N3K-C3172TQ-XL TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua N3K-C3172TQ-XL Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3172TQ-XL Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3172TQ-XL Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán N3K-C3172TQ-XL Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị N3K-C3172TQ-XL Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Cisco Nexus được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco N3K-C3172TQ-XL tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG N3K-C3172TQ-XL TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco N3K-C3172TQ-XL được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị N3K-C3172TQ-XL do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm N3K-C3172TQ-XL Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3172TQ-XL Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Đường Võ chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3172TQ-XL Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm N3K-C3172TQ-XL
      Loại bao vây 1 RU
      Chuyển đổi công suất 1,4-Tbps
      Tỷ lệ chuyển tiếp Lên đến 1 bpps
      Đơn vị truyền dẫn tối đa có thể cấu hình (MTU) Lên đến 9216 byte (khung jumbo)
      Các cổng 48 x 10GBase-T RJ-45 và 6 x QSFP + cổng
      Bộ nhớ hệ thống 8 GB
      Số lượng nguồn cung cấp 2
      Công suất hoạt động điển hình 360 W
      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 4,4 x 43,9 x 50,5 cm
      Khối lượng tịnh 10 Kg

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “N3K-C3172TQ-XL”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005