N3K-C3064TQ-32T

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: N3K-C3064TQ-32T
    • Mô Tả: N3K-C3064TQ-32T – Cisco Nexus 3000 Series
    • Giá Price List: $ 18,000
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về N3K-C3064TQ-32T

      N3K-C3064TQ-32T là Nexus 3064-X, 48 SFP + và 4 cổng QSFP +, với quy mô nâng cao, độ trễ thấp. Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064-X, 3064-T và 3064-32T là thiết bị chuyển mạch Ethernet mật độ cao, hiệu suất cao nằm trong danh mục Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3000 Series. Các thiết bị chuyển mạch Ethernet 10 Gigabit dạng một đơn vị (1RU) nhỏ gọn này cung cấp khả năng chuyển mạch Lớp 2 và 3 tốc độ đường truyền. Họ chạy hệ điều hành Phần mềm Cisco® NX ‑ OS hàng đầu trong ngành, cung cấp cho khách hàng các tính năng và chức năng toàn diện được triển khai rộng rãi trên toàn cầu. Chúng hỗ trợ cả sơ đồ luồng không khí thuận và nghịch với đầu vào nguồn AC và DC. 

      Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064 rất phù hợp cho các trung tâm dữ liệu yêu cầu thiết bị chuyển mạch lớp 2 và 3 trên giá đỡ (ToR) hiệu quả về chi phí, tiết kiệm điện, tốc độ đường truyền.

      N3K-C3064TQ-32T

      Thông tin chi tiết sản phẩm N3K-C3064TQ-32T

      Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064 cung cấp những lợi ích chính sau:

      • Chuyển đổi tốc độ dây lớp 2 và 3 trên tất cả các cổng

      ◦ Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064 cung cấp khả năng chuyển mạch Lớp 2 và 3 lên tới 1,2 terabit mỗi giây (Tbps) và hơn 950 triệu gói mỗi giây (mpps) trong một hệ số dạng 1RU nhỏ gọn.

      • Độ trễ cực thấp

      ◦ Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3064 mang lại độ trễ danh nghĩa cực thấp cho phép khách hàng triển khai cơ sở hạ tầng hiệu suất cao cho khối lượng công việc giao dịch tần số cao (HFT).

      • Được xây dựng có mục đích trên hệ điều hành Cisco NX-OS với những cải tiến toàn diện, đã được chứng minh

      ◦ Virtual PortChannel (vPC) cung cấp phép nhân lớp 2 thông qua việc loại bỏ Giao thức Spanning Tree và cho phép sử dụng đầy đủ băng thông chia đôi và cấu trúc liên kết logic Lớp 2 được đơn giản hóa mà không cần thay đổi mô hình quản lý và triển khai hiện có.

      ◦ Cấp phép tự động PowerOn (POAP) cho phép khởi động và cấu hình công tắc không cần chạm, giảm đáng kể thời gian cấp phép.

      ◦ Trình quản lý sự kiện nhúng của Cisco (EEM) và tập lệnh Python cho phép tự động hóa và hoạt động từ xa trong trung tâm dữ liệu.

      ◦ Giám sát bộ đệm nâng cao báo cáo việc sử dụng bộ đệm theo thời gian thực trên mỗi cổng và mỗi hàng đợi, cho phép các tổ chức giám sát sự bùng nổ lưu lượng và các mẫu lưu lượng ứng dụng.

      ◦ Định tuyến 64 đường đa đường chi phí ngang nhau (ECMP) cho phép thiết kế cây béo Lớp 3 và cho phép các tổ chức ngăn chặn tắc nghẽn mạng, tăng khả năng phục hồi và thêm dung lượng mà ít bị gián đoạn mạng.

      ◦ EtherAnalyzer là một trình phân tích gói tích hợp để giám sát và khắc phục sự cố lưu lượng mặt phẳng điều khiển và dựa trên trình phân tích giao thức mạng nguồn mở Wireshark phổ biến.

      ◦ Giao thức thời gian chính xác (PTP; IEEE 1588) cung cấp khả năng đồng bộ hóa đồng hồ chính xác và cải thiện mối tương quan dữ liệu với việc bắt mạng và các sự kiện hệ thống.

      ◦ Bộ giao thức định tuyến đa hướng và unicast lớp 3 đầy đủ được hỗ trợ, bao gồm Giao thức cửa khẩu (BGP), Đường ngắn nhất mở đầu tiên (OSPF), Giao thức định tuyến cổng nội bộ nâng cao (EIGRP), Giao thức thông tin định tuyến phiên bản 2 (RIPv2), Giao thức đa phương độc lập chế độ thưa thớt (PIM-SM), Đa hướng nguồn cụ thể (SSM) và Giao thức khám phá nguồn đa hướng (MSDP).

      • Giám sát lưu lượng mạng với Cisco Nexus Data Broker

      ◦ Xây dựng tập hợp mạng đơn giản, có thể mở rộng và tiết kiệm chi phí hoặc tập hợp Cisco Switched Port Analyzer (SPAN) để giám sát và phân tích lưu lượng mạng.

      Các phụ kiện N3K-C3064TQ-32T

      Bảng 2 cho thấy các phụ kiện được hỗ trợ.

      Mô hình Sự miêu tả
      QSFP-4SFP10G-CU5M Cáp đồng thụ động QSFP sang 4xSFP10G, 5m
      QSFP-4SFP10G-CU3M Cáp đồng thụ động QSFP sang 4xSFP10G, 3m
      QSFP-4SFP10G-CU1M Cáp đồng thụ động QSFP sang 4xSFP10G, 1m
      QSFP-H40G-ACU10M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP + cáp đồng gắn trực tiếp, 10m, hoạt động
      QSFP-H40G-ACU7M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP + cáp đồng gắn trực tiếp, dài 7m, hoạt động
      QSFP-H40G-CU5M Cáp đồng thụ động 40GBASE-CR4, 5m
      QSFP-H40G-CU3M Cáp đồng thụ động 40GBASE-CR4, 3m
      QSFP-H40G-CU1M Cáp đồng thụ động 40GBASE-CR4, 1m
      QSFP-40G-SR4 Mô-đun thu phát QSFP 40GBASE-SR4 với đầu nối MPO
      QSFP-40G-CSR4 Mô-đun thu phát Cisco 40GBASE-CSR4, MPO, 300m
      QSFP-40GE-LR4 Mô-đun QSFP 40GBASE-LR4 QSFP + cho SMF
      SFP-10G-SR Mô-đun 10GBASE-SR SFP + (sợi đa chế độ [MMF])
      SFP-10G-LR Mô-đun 10GBASE-LR SFP + (sợi quang đơn mode [SMF])
      SFP-10G-ER Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho SMF
      SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho SMF
      GLC-T 1000BASE-T SFP
      GLC-SX-MM Bộ thu phát GE SFP, LC kết nối SX (MMF)
      GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC Bộ thu phát LX / LH (SMF)
      GLC-T 1000BASE-T SFP
      N3K-C3064-QUẠT Mô-đun quạt Nexus 3064, Luồng gió chuyển tiếp (ống xả phía cổng)
      N3K-C3064-FAN-B Mô-đun quạt Nexus 3064, Luồng gió đảo ngược (cửa nạp bên cổng)
      N2200-PAC-400W Nguồn điện AC N2K / 3K 400W, Luồng gió chuyển tiếp (ống xả phía cổng)
      N2200-PAC-400W-B Nguồn điện AC N2K / 3K 400W, Luồng gió đảo chiều (cửa nạp bên cổng)
      NXA-PAC-500W Nexus 3064-T 500W AC PSU, Luồng gió chuyển tiếp (ống xả bên cổng)
      N2200-PDC-400W Nguồn điện DC N2K / 3K 400W, Luồng khí chuyển tiếp (ống xả phía cổng)
      N3K-PDC-350W-B Bộ nguồn DC 350W Dòng N3K, Luồng gió đảo chiều (cửa nạp bên cổng)
      L-N3K-LAN1K9 = Giấy phép doanh nghiệp Nexus 3000 LAN, Giao hàng điện tử

       


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ N3K-C3064TQ-32T?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco NN3K-C3064TQ-32T ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.net 

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm N3K-C3064TQ-32T cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán N3K-C3064TQ-32T không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm N3K-C3064TQ-32T chính hãng trong phần dưới đây.

      TẠI SAO NÊN MUA N3K-C3064TQ-32T TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua N3K-C3064TQ-32T Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3064TQ-32T Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3064TQ-32T Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán N3K-C3064TQ-32T Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị N3K-C3064TQ-32T Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Cisco Nexus được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco N3K-C3064TQ-32T tại Cisco Chính Hãng!

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG N3K-C3064TQ-32T TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco N3K-C3064TQ-32T được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị N3K-C3064TQ-32T do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm N3K-C3064TQ-32T Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3064TQ-32T Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Đường Võ chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036

      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3064TQ-32T Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036

      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm N3K-C3064TQ-32T
      Vật lý ● Hệ số dạng cố định 1RU

      ● Cisco Nexus 3064-32T: 48 x 10 cổng Gigabit Ethernet (32 10GBASE-T và 4 QSFP +)

      ◦ 32 cổng RJ-45 hỗ trợ 100 Mbps và 1 và 10 Gigabit Ethernet

      ◦ 4 cổng QSFP hỗ trợ 4 x 10 Gigabit Ethernet hoặc 40 Gigabit Ethernet mỗi cổng

      ● 2 nguồn điện dự phòng

      ● Khay 1 quạt với quạt dự phòng

      ● 1 mô-đun I / O với cổng quản lý, bảng điều khiển và bộ nhớ flash USB

      Hiệu suất ● Dung lượng chuyển mạch 1,28 Tbps

      ● Tỷ lệ chuyển tiếp 950 mpps

      ● Thông lượng lưu lượng tốc độ đường truyền (cả Lớp 2 và 3) trên tất cả các cổng

      ● Đơn vị truyền tối đa có thể định cấu hình (MTU) lên đến 9216 byte (khung jumbo)

      Kích thước vật lý
      (H x W x D)
      1,72 x 17,3 x 22,45 inch (4,4 x 43,9 x 57,0 cm)
      Cân nặng 20,8 lb (9,5 kg)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “N3K-C3064TQ-32T”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005