LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable
    • Mô tả: LC-LC-3METER
    • Giá Price List: $ 11.00 
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • DÂY NHẢY QUANG LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable LÀ GÌ? CÁC LOẠI DÂY NHẢY QUANG THÔNG DỤNG NÀO ?.

      Bạn muốn đầu tư thiết bị hỗ trợ để mạng cáp quang hoạt động tốt nhất? Cùng CISCO CHÍNH HÃNG tìm hiểu về dây nhảy quang là gì? Các loại dây nhảy cáp quang thông dụng hiện nay? Tại sao nên chọn dây nhảy quang nhập khẩu chính hãng chất lượng.

      Các loại dây cáp quang LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable là một đoạn dây có khoảng cách kết nối từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m và chúng đã được máy bấm sẵn hai đầu Connecter.

      LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable
      10Gb Fiber Optic Cable, LC/LC, Multi-mode – 3 Meter (62.5/125 or 50/125 Type)

      Dây nhảy quang là gì LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable ?

      Dây nhảy quang là thiết bị kết nối kỳ diệu giữa hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang để tạo nên một sản phẩm công nghệ trong lĩnh vực viễn thông hoàn hảo đến từng chi tiết. Mỗi thông số kỹ thuật cũng như hiệu quả thực tiễn chứng minh cũng đủ khiến trái tim khách hàng rung rinh và mong muốn sở hữu chúng ngay lập tức. Thấu hiểu được tâm lý muốn tìm hiểu sản phẩm đến gốc rễ nên Hợp Nhất đã chia sẻ bài viết này như một lời tri ân sâu sắc đến sự tin cậy của khách hàng đối với chúng tôi và đồng thời giúp quý vị có thể lựa chọn được những sản phẩm với chất lượng tốt nhất, giá thành rẻ nhất trên thị trường xáo trộn hiện nay.

      Thực chất dây nhảy quang là một đoạn chứa sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0,3.0 mm với hai đầu được gắn sẵn đầu nối cáp quang. Các đầu nối cáp quang này có thể thuộc dạng PC, UPC, APC, thuộc chuẩn: SC, ST, FC, LC, MU, E2000,…

      Dây nhảy quang xuất hiện mang đến sự linh hoạt, thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Sở dĩ đánh giá ưu điểm của chúng như vậy bởi vì công dụng của các loại dây nhảy quang là dùng để kết nối giữa các thiết bị như từ hộp ODF đến thiết bị chuyển đổi quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau nên quá trình truyền tải dữ liệu trực tiếp, nhanh chóng và gọn nhẹ hơn rất nhiều lần. Không những thế, nhờ có dây nhảy quang mà người dùng tiết kiệm được nhiều khoản chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng và truyền tải hình ảnh, audio, video,… thậm chí là chương trình truyền hình cáp đòi hỏi một cách kỹ lưỡng, nhanh chóng, sắc nét.

      >>> Cách phân biệt dây nhảy quang và LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable

      Các loại dây nhảy quang thông dụng hiện nay

      Sự đa dạng về chủng loại dây nhảy quang cũng đủ khiến người dùng phải đau đầu khi có dự định sử dụng thiết bị này mà không biết chọn loại nào? Các loại dây nhảy quang có những ưu điểm gì? Chúng có chất lượng như thế nào? Hoạt động có hiệu quả hay không? Mọi thắc mắc của khách hàng sẽ được chúng tôi giải đáp ngay dưới đây.

      Dây nhảy quang

      Phân loại dây nhảy quang:

      Có thể phân các loại dây nhảy quang theo nhiều tiêu chuẩn, cách đánh giá khác nhau. Tùy theo chủng loại cáp quang, chúng ta có một số loại dây nhảy quang phổ biến là dây nhảy quang singlemode hoặc dây nhảy quang multimode, multimode OM3 theo 2 chuẩn chính hiện đang sử dụng rộng rãi trên thị trường đó là chuẩn UPC (màu xanh dương) và chuẩn APC (màu xanh lá). Các loại dây này bao gồm sợi dây đơn mode (còn gọi là dây Simplex) và dây đa mode (dây nhảy Duplex).Ngoài ra, các trung tâm dữ liệu ( data center) hay các trung tâm truyền dẫn của nhà cung cấp dịch vụ còn dùng các loại dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi, 48 sợi,…

      Tùy theo đầu kết nối quang ( Connector), các thiết bị đầu cuối mà dây nhảy quang có các loại thông dụng mà chúng ta sẽ tìm hiểu rõ hơn ở phía dưới như sau: dây nhảy quang SC – SC (1 đầu SC – 1 đầu SC), dây nhảy quang SC -LC, dây nhảy quang LC – LC ( 2 đầu LC), dây nhảy quang ST (ST – ST Multimode), dây nhảy quang FC ( 1 đầu FC)…

      Dây nhảy quang

      – Dây nhảy quang LC – LC cũng tương tự như dây SC- SC cũng có đầy đủ các loại Singlemode, Multimode, Multimode OM3 hai loại dây Simplex và Duplex là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP với đường kính sợi 3mm. Loại dây này có các màu cam, vàng chanh và xanh dương chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị converter. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc. Nhất là chúng được đội ngũ kỹ thuật viên lành nghề kiểm tra kỹ càng, tỉ mỉ mới cho xuất xưởng. Đây được đánh giá là một sản phẩm có chất lượng tốt giúp cho việc kết nối trở nên thuận tiện và dễ dàng hơn bao giờ hết.

      – Dây nhảy quang FC là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Đây là thiết bị tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị. Với đặc trưng UPC, thiết bị dây nhảy quang sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình. Cũng tương tự với dây nhảy quang SC – LC có chiều dài phụ thuộc vào yêu cầu và nhu cầu sử dụng của khách hàng, có thể là 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,… Nhờ độ bền kéo dãn: tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao < 0,5 dB, loại dây nhảy quang này được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác hiện nay.

      Xem thêm các dòng thiết bị chuyển mạch


      TẠI SAO NÊN MUA LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      4. Bảo Hành 12 Tháng.
      5. Bảo Hành Chính Hãng.
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các phụ kiện cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cáp Cisco LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cáp Cisco LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cáp Cisco LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-CableTại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      >>> Địa Chỉ Mua Cáp Cisco LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Dây nhảy quang LC-LC 3 mét

      – End face type: LC <=> LC.

      – Wave length: 1310 – 1550 nm.

      – Fiber Type: Singlemode.

      – Insertion Loss: < 0.1dB.

      – Repeatability: <0.2 dB.

      – Operating temperature: -25°C ~ 70°C.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “LC-LC-3-Meter-Multimode-Fiber-Optic-Cable”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    HOTLINE 24/7: 098.234.5005