DWDM-SFP-4134

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: DWDM-SFP-4134
    • Mô Tả: 1000BASE-DWDM 1541.34 nm SFP (100-GHz ITU grid)
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr Xuân Sơn (Call / Zalo) – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Mô-đun DWDM-SFP-4134 Ghép kênh theo bước sóng phân chia theo bước sóng (DWDM) của Cisco ®  cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ Gigabit Ethernet hoặc Kênh sợi quang có thể mở rộng và dễ triển khai trong các mạng của họ.

      DWDM-SFP-4134

      Các tính năng chính của Cisco DWDM SFP bao gồm:

      ●   Hỗ trợ cho lưới bước sóng 100 GHz của Liên minh Viễn thông Quốc tế (ITU)

      ●   Phù hợp với kế hoạch bước sóng của họ sản phẩm ONS 100 GHz của Cisco

      ●   SFP bước sóng cố định, với 40 kiểu SFP khác nhau

      ●   Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào các cổng hoặc khe cắm DWDM-SFP-4134 Gigabit Ethernet của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng

      Hiệu suất DWDM-SFP-4134

      ●   Các giao thức được hỗ trợ: Gigabit Ethernet, Kênh sợi quang 1 Gbps và 2 Gbps

      ●   Ngân sách liên kết quang là 28 db

      Hỗ trợ nền tảng

      Mô-đun DWDM-SFP-4134 của Cisco được hỗ trợ trên nhiều thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị truyền tải quang của Cisco. Để biết thêm chi tiết, xem tài liệu Ma trận tương thích mô đun thu phát Cisco Gigabit Ethernet .

      Kết nối và cáp

      ●   Thiết bị: mạng giao diện SFP tiêu chuẩn: đầu nối LC / PC kép

      Lưu ý: Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ.

      Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      ●   Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 32 đến 158 ° F (0 đến 70 ° C)

      ●   Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 185 ° F (-40 đến 85 ° C)

      Kích thước

      ●   Kích thước (H x W x D): 8,5 x 13,4 x 56,5 mm

      ●   Cisco SFP thường nặng dưới 75 gram

      Bảng 1. Dữ liệu giao diện điện

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Nguồn cung hiện tại

      Tôi s

      200

      300

      mẹ

      Đột biến hiện nay

      tôi Surge

      30

      mẹ

      Điện áp đầu vào

      cc

      3,1

      3,3

      3,5

      V

      Bảng 2. Thông số quang

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Độ rộng phổ

      0,2

      bước sóng

      Độ rộng tối đa, -20dB từ mức tối đa, với băng thông độ phân giải (RBW) = 0,01nm

      Bước sóng trung tâm máy phát

      x – 100

      x

      x + 100

      buổi chiều

      Tham khảo Bảng 4 để biết bước sóng trung tâm

      Tỷ lệ loại bỏ chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      OMI

      8.2

      dB

      Công suất phát quang

      ra

      0

      4.0

      dBm

      Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Người nhận

      Đầu thu quang bước sóng

      1530

      1565

      bước sóng

      Ngưỡng sát thương của người nhận

      +5

      dBm

      Hiệu suất giới hạn năng lượng ở OSNR là 20 dB (1 GbE hoặc 1 Gbps FC) hoặc 21 dB (2 Gbps FC) ở RBW 0,1nm

      Nguồn đầu vào quang

      Ghim

      -28,0

      -9,0

      dBm

      Penalty Power Penalty
      <1 GbE và 1 Gbps FC

      3

      dB

      -800 / + 3600 ps / nm

      Penalty Power Penalty
      > 2 Gbps FC

      3

      dB

      -800 / + 2400 ps / nm

      Hiệu suất hạn chế tiếng ồn ở OSNR là 19 dB 1 GbE hoặc 1 Gbps FC) hoặc 20 dB (2 Gbps FC) ở mức RBW 0,1nm

      Nguồn đầu vào quang

      trong

      -22,0

      -9,0

      dB

      Hình phạt phân tán OSNR
      <1 GbE và 1 Gbps FC

      2

      dB

      -800 / + 3600 ps / nm

      Phân tán OSNR Hình phạt
      > 2 Gbps FC

      3

      -800 / + 2400 ps / nm

      Ghi chú 1000BASE-DWDM 1541.34 nm SFP (100-GHz ITU grid):

      a) Các thông số được chỉ định theo nhiệt độ và khi hết tuổi thọ trừ khi có ghi chú khác.

      b) OSNR được đo ở băng thông độ phân giải 0,1nm.

      c) Hiệu suất máy thu luôn được chỉ định cho BER <10e-12.

      Lưu ý:    Khi khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode được sử dụng, có thể cần phải chèn bộ suy giảm quang trong liên kết. Cần ít nhất 1 dB suy giảm để tránh làm hỏng máy thu quang và ít nhất 9 dB suy giảm để tránh các điều kiện quá tải của máy thu.

      Bảo hành DWDM-SFP-4134

      ● Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo hành mở rộng (tùy chọn): khả dụng theo hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco hoặc có sẵn theo ID sản phẩm SMARTnet riêng dành riêng cho DWFP SFP.

      Bảng 3. Thông tin sản phẩm Cisco DWDM SFP

      Số sản phẩm

      Sự miêu tả

      Kênh ITU

      DWDM-SFP-6141

      1000BASE-DWDM 1561,42nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      20

      DWDM-SFP-6061 =

      1000BASE-DWDM 1560.61nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      21

      DWDM-SFP-5979 =

      1000BASE-DWDM 1559,79nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      22

      DWDM-SFP-5898 =

      1000BASE-DWDM 1558,98nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      23

      DWDM-SFP-5817 =

      1000BASE-DWDM 1558,17nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      24

      DWDM-SFP-5736 =

      1000BASE-DWDM 1557.36nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      25

      DWDM-SFP-5655 =

      1000BASE-DWDM 1556.55 nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      26

      DWDM-SFP-5575 =

      1000BASE-DWDM 1555,75nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      27

      DWDM-SFP-5494 =

      1000BASE-DWDM 1554.94nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      28

      DWDM-SFP-5413 =

      1000BASE-DWDM 1554,13nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      29

      DWDM-SFP-5332 =

      1000BASE-DWDM 1553,33nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      30

      DWDM-SFP-5252 =

      1000BASE-DWDM 1552,52nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      31

      DWDM-SFP-5172 =

      1000BASE-DWDM 1551,72nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      32

      DWDM-SFP-5092 =

      1000BASE-DWDM 1550,92nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      33

      DWDM-SFP-5012 =

      1000BASE-DWDM 1550,12nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      34

      DWDM-SFP-4931 =

      1000BASE-DWDM 1549.32nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      35

      DWDM-SFP-4851 =

      1000BASE-DWDM 1548,51nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      36

      DWDM-SFP-4772 =

      1000BASE-DWDM 1547,72nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      37

      DWDM-SFP-4692 =

      1000BASE-DWDM 1546,92nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      38

      DWDM-SFP-4612 =

      1000BASE-DWDM 1546,12nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      39

      DWDM-SFP-4532 =

      1000BASE-DWDM 1545.32nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      40

      DWDM-SFP-4453 =

      1000BASE-DWDM 1544,53nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      41

      DWDM-SFP-4373 =

      1000BASE-DWDM 1543,73nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      42

      DWDM-SFP-4294 =

      1000BASE-DWDM 1542.94nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      43

      DWDM-SFP-4214 =

      1000BASE-DWDM 1542,14nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      44

      DWDM-SFP-4134 =

      1000BASE-DWDM 1541,35nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      45

      DWDM-SFP-4056 =

      1000BASE-DWDM 1540,56nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      46

      DWDM-SFP-3977 =

      1000BASE-DWDM 1539,77nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      47

      DWDM-SFP-3898 =

      1000BASE-DWDM 1538,98nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      48

      DWDM-SFP-3819 =

      1000BASE-DWDM 1538,19nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      49

      DWDM-SFP-3739 =

      1000BASE-DWDM 1537,40nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      50

      DWDM-SFP-3661 =

      1000BASE-DWDM 1536,61nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      51

      DWDM-SFP-3582 =

      1000BASE-DWDM 1535.82nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      52

      DWDM-SFP-3504 =

      1000BASE-DWDM 1535,04nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      53

      DWDM-SFP-3425 =

      1000BASE-DWDM 1534,25nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      54

      DWDM-SFP-3346 =

      1000BASE-DWDM 1533,47nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      55

      DWDM-SFP-3268 =

      1000BASE-DWDM 1532,68nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      56

      DWDM-SFP-3190 =

      1000BASE-DWDM 1531,90nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      57

      DWDM-SFP-3112 =

      1000BASE-DWDM 1531,12nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      58

      DWDM-SFP-3033 =

      1000BASE-DWDM 1530,33nm SFP (lưới ITU 100 GHz)

      59

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      ●  DWDM-SFP-4134 Tương thích với tiêu chuẩn 1000BASE-X như được chỉ định trong IEEE 802.3z

      ●   GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang

      ●   GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang Singlemode và Bộ lắp ráp Jumper

      ●   GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn DWDM-SFP-4134

      ●   Laser loại I 21CFR1040 LN # 50 7/2001

      ●   Laser loại I IEC 60825-1


      TẠI SAO NÊN MUA DWDM-SFP-4134 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua DWDM-SFP-4134 Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán DWDM-SFP-4134 Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán DWDM-SFP-4134 Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán DWDM-SFP-4134 Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị DWDM-SFP-4134 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Sản phẩm Thiết Bị Mạng Cisco Chính Hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco DWDM-SFP-4134 tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG DWDM-SFP-4134 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị DWDM-SFP-4134 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng mặc định như sau:

      【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco DWDM-SFP-4134 Tại Hà Nội 】Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm DWDM-SFP-4134 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Đ/c: Số 59, Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net

      【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco DWDM-SFP-4134 Tại Sài Gòn 】

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật:

       

      l Ethernet SFP Cisco 1000BASE-ZX

      l Lên tới 80 km so với SMF @ 1Gbps

      l Bộ thu phát DWFP SFP 100 GHz (Băng tần)

      l 0º – 70º Nhiệt độ vỏ máy hoạt độngl SFF-8724 Giám sát quang kỹ thuật số

      l Có thể trao đổi nóng cho các cổng SFP LC

      l Cisco SFP có thể được bảo vệ bởi SMARTnet

      l SFP MSA / IEEE Std 802.3

      l CiscoDWDM-SFP-4134 tuân thủ RoHS

      Các ứng dụng:

       

      l Gigabit Ethernet

      l Kênh sợi quang 1 Gbps

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “DWDM-SFP-4134”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Ms Lan (call/zalo): 0888.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline 24/7: 0888.40.70.80