CWDM-SFP-1570

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CWDM-SFP-1570
    • Cisco Product #: CWDM-SFP-1570
    • Mô Tả: Cisco CWDM 1570-nm SFP; Gigabit Ethernet and 1 and 2 Gb Fibre Channel
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr Xuân Sơn (Call / Zalo) – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quát CWDM-SFP-1570

      Giải pháp Ethernet 10 Gigabit Ethernet của Cisco ® CWDM cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ triển khai. CWDM-SFP-1570 Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ có tính sẵn sàng cao.

      Giải pháp Ghép kênh CWDM-SFP-1570 theo bước sóng phân chia theo bước sóng thô của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí cho việc sử dụng 10 Gigabit Ethernet trong khuôn viên, trung tâm dữ liệu và mạng truy cập khu vực đô thị

      CWDM-SFP-1570
      Cisco CWDM 1570-nm SFP; Gigabit Ethernet and 1 and 2 Gb Fibre Channel

      Các tính năng và lợi ích chính

      Giải pháp Cisco CWDM-SFP-1570 CWDM SFP + cho phép vận chuyển tối đa tám kênh 10 Gigabit Ethernet qua các sợi đơn chế độ (SMF).

      Giải pháp Ethernet Cisco CWDM SFP 10 Gigabit tận dụng kiến ​​trúc đa kênh và bảo vệ vốn có của kiến ​​trúc vòng. Giải pháp cho phép:

      ●   Sử dụng các cơ chế dự phòng và dự phòng lớp 2 và lớp 3 tại các điểm cuối kênh (Cisco CWDM SFP +) để xây dựng các liên kết khả dụng cao

      ●   Sử dụng cấu hình liên kết hai đường dẫn trong kiến ​​trúc vòng để bảo vệ khỏi các vết cắt sợi

      Bảo vệ

      Giải pháp Cisco CWDM-SFP-1570 cho phép các doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ tăng băng thông của cơ sở hạ tầng quang 10 Gigabit Ethernet hiện tại mà không cần thêm các sợi quang mới. Giải pháp có thể được sử dụng song song với các thiết bị Cisco SFP + khác trên cùng nền tảng.

      Thông số kỹ thuật

      Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet SFP là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng SFP + hoặc khe cắm của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng cáp quang.

      Hiệu suất

      Mô-đun SFP SFP CWDM 10 Gigabit hỗ trợ tốc độ bit sau:

      ●   OC-192 9,95328 Gbps ± 20 ppm Không có ứng dụng sửa lỗi chuyển tiếp (FEC) (tỷ lệ lỗi bit mục tiêu [BER] = 1E-12)

      ●   10 Gigabit Ethernet WAN 9,95328 Gbps ± 20 ppm Không có ứng dụng FEC (mục tiêu) BER = 1E-12)

      ●   10 Gigabit Ethernet LAN 10.3125 Gbps ± 100 ppm Không có ứng dụng FEC (mục tiêu) BER = 1E-12)

      ●   Ứng dụng FEC OTU-2 10.709 Gbps ± 20 ppm (mục tiêu trước FEC BER = 1E-6)

      ●   OTU-1e với các bit nhồi 11.0491 Gbps ± 100 ppm ứng dụng FEC (mục tiêu trước FEC BER = 1E-6)

      ●   OTU-2e không có bit nhồi 11.0957 Gbps ± 100 ppm ứng dụng FEC (mục tiêu trước FEC BER = 1E-6)

      Hỗ trợ nền tảng

      Cisco CWDM 10 Gigabit Ethernet SFP được hỗ trợ trên nhiều thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị truyền tải quang của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận Cisco CWDM SFP + Tương thích Ma trận.

      Kết nối và cáp

      ●   Thiết bị: Giao diện SFP + tiêu chuẩn

      ●   Mạng: Đầu nối LC / PC kép

      Lưu ý:    Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu nhiệt độ

      ●   Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 32 đến 158 ° F (0 đến 70 ° C)

      ●   Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 185 ° F (-40 đến 85 ° C)

      Bảng 1.  Dữ liệu giao diện

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Nguồn cung hiện tại

      220

      300

      mẹ

      Đột biến hiện nay

      ISurge

      +30

      mẹ

      Điện áp đầu vào

      Vmax

      3,1

      3,3

      3,46

      V

      Bảng 2.  Thông số quang

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Bước sóng trung tâm máy phát

      bước sóng c

      (x – 6,5)

      (x + 6,5)

      bước sóng

      Các bước sóng trung tâm có sẵn: 1471, 1491, 1511, 1531, 1551, 1571, 1591, và 1611 nm

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Công suất trung bình được ghép vào SMF

      Công suất phát quang

      ra

      0

      5.0

      dBm

      Đầu vào nguồn quang

      (BER <10 -12 với Chuỗi bit giả ngẫu nhiên (PRBS) 2 31 – 1 hoặc OC-192, 10 GE LAN hoặc khung mạng 10 GE)

      trong

      -16,0

      -1,0

      dBm

      Quay lại

      Không có ứng dụng FEC (10 GE LAN và WAN, tỷ lệ OC-192)

      Đầu vào nguồn quang

      (Pre-FEC BER <10 -6 với PRBS 2 31 – 1 hoặc OTU-2, OTU-1e hoặc OTU-2e)

      trong

      -16,0

      -1,0

      dBm

      Quay lại

      Các ứng dụng FEC (tỷ lệ OTU-2, OTU-1e và OTU-2e)

      Đầu vào nguồn quang

      (BER <10 -12 với PRBS 2 31 – 1 hoặc
      OC-192, 10 GE LAN hoặc khung 10 GE WAN)

      trong

      -14,0

      -1,0

      dBm

      Với phân tán tối đa ITU-T G.652 trên SMF 40 km

      Không có ứng dụng FEC (10 GE LAN và WAN, tỷ lệ OC-192)

      Đầu vào nguồn quang

      (Pre-FEC BER <10 -6 với PRBS 2 31 – 1 hoặc OTU-2, OTU-1e hoặc OTU-2e)

      trong

      -14,0

      -1,0

      dBm

      Với phân tán tối đa ITU-T G.652 trên SMF 40 km

      Các ứng dụng FEC (tỷ lệ OTU-2, OTU-1e và OTU-2e)

      Bước sóng đầu vào quang

      bước sóng trong

      1450

      1620

      bước sóng

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      OMI

      8.2

      dB

       Hình phạt DGD

      1

      dB

      @ 30 ps DGD

      Lưu ý: Khi khoảng cách ngắn hơn của SMF được sử dụng, có thể cần phải chèn một bộ suy giảm quang nội tuyến trong liên kết để tránh làm quá tải máy thu.

      Bảo hành chính hãng

      ● Bảo CWDM-SFP-1570 hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Có sẵn theo hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet  cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 3. Thông tin sản phẩm Cisco CWDM SFP

      Số sản phẩm

      Sự miêu tả

      Màu sắc

      CWDM-SFP10G-1470 =

      Cisco CWDM 1470 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1490 =

      Cisco CWDM 1490 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1510 =

      Cisco CWDM 1510 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1530 =

      Cisco CWDM 1530 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1550 =

      Cisco CWDM 1550 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1570 =

      Cisco CWDM 1570 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1590 =

      Cisco CWDM 1590 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      CWDM-SFP10G-1610 =

      Cisco CWDM 1610 -nm SFP +; 10 Gigabit Ethernet

      Màu đỏ

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      ●   Tuân thủ lưới CWDM ITU-T G.694.2

      ●   An toàn: Laser loại I 21CFR1040


      Thông Tin Đặt Hàng CWDM-SFP-1570 

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco CWDM-SFP-1570  do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang CWDM-SFP-1570 cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:


      [ Đặt Mua Mô-đun CWDM-SFP-1570 Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Email: info@ciscochinhhang.net

      [ Đặt Mua Mô-đun CWDM-SFP-1570 Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Email: info@ciscochinhhang.net

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Số phần: CWDM-SFP-1570
      Yếu tố hình thức: SFP
      Bước sóng TX: 1570nm
      Chạm tới: 80km
      Loại cáp: sợi singlemode
      Tỷ lệ hạng: 1000Base
      Loại giao diện: ZX-CWDM
      DDM: Đúng
      Loại trình kết nối: LC kép

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CWDM-SFP-1570”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Ms Lan (call/zalo): 0888.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline 24/7: 0888.40.70.80