CVR-CFP2-CPAK4

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CVR-CFP2-CPAK4
    • Mô Tả: CFP2 to CPAK adapter for 4x25G interface
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr Xuân Sơn (Call / Zalo) – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO CVR-CFP2-CPAK4

      CVR-CFP2-CPAK4 là bộ điều hợp thuộc Module Cisco CWDM. Module Cisco CWDM cung cấp khả năng sử dụng Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE có thể cắm được trong bất kỳ nền tảng Cisco nào có cổng máy khách CFP2, dòng Mô-đun này có thể cắm được tiêu thụ điện năng thấp nhất hiện có trong nhiều loại giao diện quang tiêu chuẩn IEEE từ 100GBASE-SR10 đến 100GBASE-ER4L.
      CVR-CFP2-CPAK4 hỗ trợ hai tốc độ dữ liệu tổng hợp là 100 Gbps Ethernet và tốc độ Mạng truyền tải quang (OTN).

      CVR-CFP2-CPAK4 CFP2 to CPAK adapter for 4x25G interface
      CVR-CFP2-CPAK4 CFP2 to CPAK adapter for 4x25G interface

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của CVR-CFP2-CPAK4

      Mã sản phẩm CVR-CFP2-CPAK4
      Sự miêu tả Mô-đun QSA của Cisco
      Kích thước 17,3mm x 41,6mm x 153mm
      Cung cấp điện áp (V) 3,3
      Biểu tượng Vcc
      Dung sai DC (%) +/- 5
      Dòng khởi động đỉnh (mA) 4306
      Tối đa Dòng điện (mA) 2871
      Tối đa Tốc độ ramp hiện tại mA / µs 100

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Các tính năng và lợi ích của Bộ điều hợp cổng Cisco CFP2-to-CPAK :

      • Cung cấp các lợi thế về hiệu suất và tính khả dụng của Cisco CPAK cho các cổng CFP2 máy khách 100 G
      • Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE cho giao diện quang học
      • Giảm khoảng không quảng cáo và chi phí của nhiều hệ số dạng 100 G trên các môi trường nền tảng đa động cơ
      • Cung cấp thiết kế xanh với mức tiêu thụ điện năng thấp hơn tới 45% so với các mô-đun CFP2 tương đương
      • CVR-CFP2-CPAK4 hỗ trợ tốc độ dữ liệu 100 Gigabit Ethernet và OTU4
      • CVR-CFP2-CPAK10 chỉ hỗ trợ tốc độ Ethernet 100 Gigabit
      • Cho phép sử dụng bất kỳ mô-đun CPAK nào trong bộ chuyển đổi dựa trên mô-đun CFP2, bộ định tuyến hoặc cổng nền tảng quang khác với bộ chuyển đổi có thể thay thế nóng
      • Cho phép lựa chọn giao diện cho các mô-đun 4x25G hoặc 10x10G
      • Hỗ trợ mô hình trả tiền khi bạn phát triển
      • Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM)
      • Có khả năng tương tác với mọi hệ số dạng 100GBASE-LR4 hoặc 100GBASE-SR10 tuân thủ IEEE
      • Cung cấp tay cầm nhả kéo dễ sử dụng được mã hóa màu để nhận dạng phạm vi tiếp cận
      • Đi kèm với sự hỗ trợ và độ tin cậy của Cisco
      • Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco, cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco hay không

      Hỗ trợ nền tảng

      Bộ điều hợp hỗ trợ danh mục hệ số dạng CPAK để được điều chỉnh trong các cổng CFP2. Chúng bao gồm nhưng không giới hạn ở:

      • CPAK-100G-SR10
      • CPAK-100G-LR4
      • CPAK-100G-ER4L
      • CPAK-10X10G-LR 
      • CPAK-10X10G-ERL

      So sánh CVR-CFP2-CPAK4 với các mặt hàng tương tự

      Bảng 2 cho thấy sự so sánh giữa CVR-CFP2-CPAK4 và CVR-CFP2-CPAK10

      Thông số CVR-CFP2-CPAK4 CVR-CFP2-CPAK10
      Sự miêu tả Mô-đun QSA của Cisco Mô-đun QSA của Cisco
      Kích thước 17,3mm x 41,6mm x 153mm 17,3mm x 41,6mm x 153mm
      Bộ điều hợp – Kết hợp CPAK CVR-CFP2-CPAK4 w / CPAK-LR4 CVR-CFP2-CPAK4 w / CPAK-ER4L CVR-CFP2-CPAK10 w / CPAK-10x10LR CVR-CFP2-CPAK10 w / CPAK-SR10
      Λ (nm) 1295,56 1300,05 1304,58 1309,14 1295,56 1300,05 1304,58 1309,14 1310 850
      Ngành kiến ​​trúc 4×25 4×25 10×10 10×10
      Giao thức IEEE 802.3ae IEEE 802.3ae IEEE 802.3ae IEEE 802.3ae
      Làn đường 25.78125 25.78125

       

      10,3125 10,3125
      Quang học 100GBASE-LR4 100GBASE-ER4L 10GBASE-LR 100GBASE-SR10
      BER tối đa 10-12 10-12 10-12 10-12
      Loại cáp SMF G.652 SMF G.652 SMF G.652

       

       

      MMF

      OM3

      OM4

      Liên kết 10km <40km 10km 100m

      150m

      Đầu nối quang học SC duplex SC duplex MMF MPO (24 sợi) MMF MPO (24 sợi)

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco CVR-CFP2-CPAK4 . Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem Module Cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.net là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ. Do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ CVR-CFP2-CPAK4 ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco CVR-CFP2-CPAK4 ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.net 

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm CVR-CFP2-CPAK4 cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán CVR-CFP2-CPAK4 không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm CVR-CFP2-CPAK4 chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA CVR-CFP2-CPAK4 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua CVR-CFP2-CPAK4 Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán CVR-CFP2-CPAK4 Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán CVR-CFP2-CPAK4 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán CVR-CFP2-CPAK4 Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị CVR-CFP2-CPAK4 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Cisco CVR-CFP2-CPAK4 tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG CVR-CFP2-CPAK4 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco CVR-CFP2-CPAK4 được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CVR-CFP2-CPAK4 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CVR-CFP2-CPAK4 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco CVR-CFP2-CPAK4 Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco CVR-CFP2-CPAK4 Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80
      Email: lienhe@ciscochinhhang.net 

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • CVR-CFP2-CPAK4 Specification
      Description Cisco QSA Module
      Dimensions 17.3mm x 41.6mm x 153mm
       Optical Transmit and Receive Specifications
      Adapter – CPAK Combination CVR-CFP2-CPAK4 w/ CPAK-LR4 CVR-CFP2-CPAK4 w/ CPAK-ER4L
      Λ(nm) 1295.56 1300.05 1304.58 1309.14 1295.56 1300.05 1304.58 1309.14
      Architecture 4×25 4×25
      Protocol IEEE 802.3ae IEEE 802.3ae
      Lane 25.78125 25.78125

       

      Optical 100GBASE-LR4 100GBASE-ER4L
      Max BER 10-12 10-12
      Cable Type SMF G.652 SMF G.652
      Link 10km <40km
      Optics Connector SC duplex SC duplex
      Adapter with CPAK Module Power Supply Requirements
      Voltage Supply (V) 3.3
      Symbol Vcc
      DC Tolerance (%) +/-5
      Peak Inrush Current (mA) 4306
      Max. Current (mA) 2871
      Max. Current Ramp rate mA/µs 100
      Maximum Power (W) Low-power mode is negated LR4: 9

      SR10, 10x10G-LR: 5.5

      Low-power mode is asserted LR4: 5

      SR10, 10x10G-LR:

      Adapter Operating Conditions
        PID Min Typ. Max Unit
      Case Temperature CVR-CFP2-CPAK4/

      CVR-CFP2-CPAK10

      0

       

       

      \ 70

       

       

      °C
      Power supply voltage CVR-CFP2-CPAK4/

      CVR-CFP2-CPAK10

      3.135

       

       

      3.3

       

      3.465

       

      V
      Power consumption (EOL)

       

       

      CVR-CFP2-CPAK4/

      CVR-CFP2-CPAK10

      without CPAK

      \

       

       

       

       

      \

       

       

      1 W
      CVR-CFP2-CPAK4w/ CPAK-LR4 \ \ 9
      Environmental conditions and power requirements
      Storage temperature range -40° to 85°C (-40°to 185°F)
      Operating temperature range 0° to 70°C (32° to 158°F)

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CVR-CFP2-CPAK4”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Ms Lan (call/zalo): 0888.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline 24/7: 0888.40.70.80