C9500-40X-2Q-A

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: C9500-40X-2Q-A
    • Mô Tả: Cisco Catalyst 9500 40-port 10G switch, 2 x 40GE Network Module, NW Adv. License
    • Giá Price List: $ 6,762.00 
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về C9500-40X-2Q-A

      C9500-40X-2Q-A là Catalyst 9500 40 x 10G, Gói 2 x 40G, Lợi thế mạng. Thiết bị chuyển mạch Cisco 9500 Series là thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch lớp tổng hợp và lõi cấp doanh nghiệp, hỗ trợ khả năng lập trình và dịch vụ đầy đủ. Dựa trên CPU x86, Catalyst 9500 Series là nền tảng chuyển mạch tổng hợp và lõi cố định được xây dựng theo mục đích hàng đầu của Cisco, được xây dựng cho bảo mật, IoT và đám mây. Catalyst 9500 Series là dòng thiết bị chuyển mạch 40 Gigabit Ethernet có mục đích đầu tiên trong ngành được nhắm mục tiêu cho khuôn viên doanh nghiệp.

      C9500-40X-2Q-A
      Catalyst 9500 40 x 10G, Gói 2 x 40G, Lợi thế mạng, Cần đặt hàng Giấy phép DNA

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy các yếu tố được đề xuất cho C9500-40X-2Q-A.

      thể loại Mô hình Sự miêu tả
      ĐĂNG KÝ PHẦN MỀM

       

      C9500-DNA-40X-A C9500 DNA Advantage, Giấy phép có thời hạn

       

      SFP 10G Quang học SFP-10G-SR-S Mô-đun SFP 10GBASE-SR, Cấp doanh nghiệp
      SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP10G cho SMF

       

      Mô-đun mạng C9500-NM-2Q Mô-đun mạng Cisco Catalyst 9500 2 x 40GE
      Nguồn cấp

       

      PWR-C4-950WAC-R 950W AC Config 4 Bộ nguồn làm mát từ trước ra sau
      PWR-C4-950WAC-R / 2 950W AC Config 4 Bộ nguồn làm mát từ trước ra sau
      Cáp bảng điều khiển

       

      CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 dài 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USB Cáp Bảng điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và mini-B

      Có thêm thông tin

      Bạn có bất kỳ câu hỏi nào về C9500-40X-2Q-A?

      Liên hệ với chúng tôi ngay bây giờ qua Trò chuyện trực tiếp hoặc ciscochinhhang.net

      Các dòng Switch Cisco được chúng tôi phân phối bao gồm:

      Cisco Catalyst 2960                                       • Cisco Catalyst 2960-L 

      Cisco Catalyst 2960-X                                   • Cisco Catalyst 3650

      Cisco Catalyst 3850                                      • Cisco Catalyst 4500 

      Cisco Catalyst 4900                                      • Cisco Catalyst 6500

      Cisco Catalyst 6800                                      • Cisco Catalyst 9200

      Cisco Catalyst 9300                                      • Cisco Catalyst 9400

      Cisco Catalyst 9500                                      • Cisco Catalyst 9600

      Đặc điểm kỹ thuật C9500-40X-2Q-A

      Thông số kỹ thuật C9500-40X-2Q-A

      Sự miêu tả 40 cổng 10-Gigabit Ethernet SFP và mô-đun mạng 2 cổng 40-Gigabit Ethernet (QSFP) trên các cổng đường lên; và hai khe cấp nguồn
      Loại thiết bị Switch – 42 cổng – L3 – được quản lý
      Loại bao vây 1U có thể lắp vào giá đỡ
      Kiểu phụ 10 Gigabit Ethernet
      Các cổng 40 x 10 Gigabit SFP + + 2 x 40 Gigabit QSFP
      Khả năng chuyển mạch (song công hoàn toàn) 480 Gb / giây
      Tỷ lệ chuyển tiếp 720 Mpps
      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,73 x 17,5 x 21,52 in

       


      TẠI SAO NÊN MUA C9500-40X-2Q-A TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua C9500-40X-2Q-A Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C9500-40X-2Q-A Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C9500-40X-2Q-A Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán C9500-40X-2Q-A Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị C9500-40X-2Q-A Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Switch Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco C9500-40X-2Q-A tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG C9500-40X-2Q-A TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco C9500-40X-2Q-A được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm C9500-40X-2Q-A Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco C9500-40X-2Q-A Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@ciscochinhhang.net

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco C9500-40X-2Q-A Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@ciscochinhhang.net

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product Code C9500-40X-2Q-A
      Description 40 10-Gigabit Ethernet SFP ports and a 2-Port 40-Gigabit Ethernet (QSFP) network module on uplink ports; and two power supply slots
      Device Type Switch – 42 ports – L3 – managed
      Enclosure Type Rack-mountable 1U
      Subtype 10 Gigabit Ethernet
      Ports 40 x 10 Gigabit SFP+ + 2 x 40 Gigabit QSFP
      Switching capacity (full duplex) 480 Gbps
      Forwarding rate 720 Mpps
      Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.5 x 21.52 in

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9500-40X-2Q-A”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005