C6800-SUP6T-XL =

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: C6800-SUP6T-XL=
    • Cisco Product #: C6800-SUP6T-XL=
    • Mô Tả: C6800-SUP6T-XL= – Mô-đun chuyển mạch Cisco Catalyst 6800
    • Giá bán: $ ######
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • C6800-SUP6T-XL = Tổng quan

      C6800-SUP6T-XL = là Cisco Catalyst 6800 Series Supervisor Engine 6T XL Spare.Catalyst 6800 Sup6T (440G / slot) với 8x10GE, 2x40GE (XL).

      C6800-SUP6T-XL =
      Catalyst 6800 Series Supervisor Engine 6T XL Spare – Sup6T (440G / slot) với 8x10GE, 2x40GE (XL)

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy các yếu tố được đề xuất cho C6800-SUP6T-XL =.

      thể loại Mô hình Sự miêu tả
      Tùy chọn QSFP

       

      QSFP-4SFP10G-CU5M Cáp đồng bộ chia thụ động QSFP đến 4xSFP10G, 5m
      QSFP-40G-LR4 Bộ thu phát QSFP 40GBASE-LR4 OTN, LC, 10KM
      Tùy chọn 10G SFP

       

      SFP-10G-AOC3M Cáp quang SFP + hoạt động 10GBASE, 3M
      SFP-H10GB-CU5M 10GBASE-CU SFP + Cáp 5 mét
      Tùy chọn GLC

       

      GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh của C6800-SUP6T-XL = và C6800-SUP6T =.

      Mô hình C6800-SUP6T-XL = C6800-SUP6T =
      Cổng đường lên · Cổng 8 x 1-Gb / 10-Gb Small Form Factor Pluggable Plus (SFP +)
      · 2 cổng QSFP 40-Gb
      · Cổng 8 x 1-Gb / 10-Gb Small Form Factor Pluggable Plus (SFP +)
      · 2 cổng QSFP 40-Gb
      Mục MAC 128 nghìn 128 nghìn
      Các tuyến đường Lên đến 1024K (IPv4)

      Lên đến 512K (IPv6)

      256K (IPv4)

      128K (IPv6)

      Mục ACL 256K được chia sẻ cho QoS và bảo mật 64K được chia sẻ cho QoS và bảo mật
      Các mục ACL bảo mật 256K được chia sẻ cho QoS và bảo mật 64K được chia sẻ cho QoS và bảo mật
      Cổng ACL 8 nghìn 8 nghìn

      Cần thêm thông tin

      Bạn có bất kỳ câu hỏi nào về C6800-SUP6T-XL =?

      Liên hệ với chúng tôi ngay bây giờ qua Trò chuyện trực tiếp hoặc ciscochinhhang.com

      C6800-SUP6T-XL = Đặc điểm kỹ thuật

      C6800-SUP6T-XL = Đặc điểm kỹ thuật

      Khả năng tương thích khung gầm ● 6500 E-Series *: Cisco Catalyst 6503-E, 6504-E, 6506-E, 6509-E, 6509-VE, 6513-E

      ● Dòng 6800: Cisco Catalyst 6807-XL

      Chuyển vải ● Vải chuyển đổi thanh ngang 6-Tbps với 28 kênh vải
      Khả năng tương thích thẻ dòng ● C6800-8P10G, C6800-8P10G-XL

      ● C6800-16P10G, C6800-16P10G-XL

      ● C6800-32P10G, C6800-32P10G-XL

      ● C6800-48P-SFP, C6800-48P-SFP-XL

      ● C6800-48P-TX, C6800-48P-TX-XL

      ● WS-X6904-40G-2T, WS-X6904-40G-2TXL

      ● WS-X6908-10G-2T, WS-X6908-10G-2TXL

      ● WS-X6824-SFP-2T, WS-X6824-SFP-2TXL

      ● WS-X6848-SFP-2T, WS-X6848-SFP-2TXL

      ● WS-X6848-TX-2T, WS-X6848-TX-2TXL

      ● WS-X6816-10T-2T, WS-X6816-10T-2TXL

      ● WS-X6816-10G-2T, WS-X6816-10G-2TXL

      Với nâng cấp DFC4 hoặc DFC4XL (WS-F6k-DFC4-A, WS-F6k-DFC4-AXL)

      ● WS-X6704-10GE

      ● WS-X6724-SFP

      ● WS-X6748-SFP

      ● WS-X6748-GE-TX

      Với nâng cấp DFC4 hoặc DFC4XL (WS-F6k-DFC4-E, WS-F6k-DFC4-EXL)

      ● WS-X6716-10GE

      ● WS-X6716-10T

      Mô-đun dịch vụ Không có mô-đun dịch vụ nào được hỗ trợ
      Khách hàng IA được hỗ trợ ● C6800IA-48TD – 48 cổng chỉ dữ liệu IA

      ● C6800IA-48FPD – 48 cổng PoE / PoE +

      ● C6800IA-48FPDR – 48 cổng PoE / PoE +

      ● WS-C3560CX-12PD-S – 12 cổng PoE, 8 cổng PoE +

      ● WS-C3560CX-8XPD-S – 8 cổng PoE

      Yêu cầu về vị trí Chiếm các vị trí Giám sát như sau:

      ● Khung máy E 3 khe – khe 1 và 2

      ● Khung máy E 4 khe – khe 1 và 2

      ● Khung máy E 6 khe – khe 5 và 6

      ● Khung máy 6807-XL 7 khe – khe 3 và 4

      ● Khung VE 9 khe – khe 5 và 6

      ● Khung máy E 9 khe – khe 5 và 6

      ● Khung máy E 13 khe – khe 7 và 8

      Khả năng tương thích phần mềm ● Bản phát hành phần mềm Cisco IOS® 15.3 (1) SY và các bản phát hành trong tương lai
      Gói phần mềm ● Dịch vụ IP

      ● Doanh nghiệp nâng cao

      Mgmt0 ● RJ45 / SFP thay thế bộ xử lý quản lý kết nối (CMP)
      DRAM ● 4-GB DDR3 cho Tiêu chuẩn và XL
      NVRAM ● 4 MB
      Bootdisk ● 4 GB (eUSB)
      Đĩa 0 ● Ổ đĩa chủ USB loại A
      Cổng bảng điều khiển USB ● USB loại B mini
      Đèn LED quản lý ● Đèn LED báo hiệu màu xanh lam
      Cổng đường lên ● Cổng 8 x 1-Gb / 10-Gb Small Form Factor Pluggable Plus (SFP +)

      ● 2 cổng QSFP 40-Gb

      Cổng bảng điều khiển ● RJ-45 nối tiếp

      ● Bảng điều khiển USB mini B USB

      ● Cổng Ethernet quản lý RJ-45

      ● Cổng quản lý cáp quang SFP

      Độ tin cậy và tính khả dụng ● Stateful Switchover + Nonstop Forwarding (SSO + NSF)

      ● Nâng cấp phần mềm nhanh (FSU)

      ● Nâng cấp phần mềm nhanh nâng cao (EFSU) – (Hộp đơn, 2 người giám sát)

      ● Nâng cấp phần mềm tại chỗ (ISSU) – (VSS, VS4O)

      ● Chèn và tháo trực tuyến (OIR) trao đổi nóng nguồn điện, mô-đun, khay quạt, bộ giám sát

      Quản lý mạng ● Cơ sở hạ tầng Cisco Prime ™

      ● Bộ điều khiển cơ sở hạ tầng chính sách ứng dụng của Cisco – Mô-đun doanh nghiệp (APIC-EM)

      ● Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP), Giám sát từ xa (RMON)

      Thông số vật lý ● (Cao x Rộng x Cao): 1,73 x 14,4 x 16 inch (4,4 x 36,6 x 40,6 cm)

      ● Trọng lượng: 11,64 lbs, 11,73 lbs (XL)

      Sự tiêu thụ năng lượng ● Tiêu chuẩn: tối đa 341 W

      ● XL: tối đa 354 W

      ECC ● Hỗ trợ bảo vệ ECC
      Điều kiện môi trường ● Nhiệt độ hoạt động: 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)

      ● Nhiệt độ bảo quản: -40 đến 167 ° F (-40 đến 75 ° C)

      ● Độ ẩm tương đối: 10 đến 90 phần trăm, không ngưng tụ

       


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ C6800-SUP6T-XL = ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco C6800-SUP6T-XL = ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: info@anbinhnet.com.vn

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm C6800-SUP6T-XL = cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán C6800-SUP6T-XL = không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm C6800-SUP6T-XL = chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA C6800-SUP6T-XL = TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua C6800-SUP6T-XL = Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C6800-SUP6T-XL = Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C6800-SUP6T-XL = Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán C6800-SUP6T-XL = Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị C6800-SUP6T-XL = Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Mô-đun cisco catalyst 6800 được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Cisco C6800-SUP6T-XL = tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG C6800-SUP6T-XL = TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco C6800-SUP6T-XL = được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm C6800-SUP6T-XL = Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module Cisco C6800-SUP6T-XL = Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@anbinhnet.com.vn

      >>> Địa Chỉ Mua module Cisco C6800-SUP6T-XL = Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@anbinhnet.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm C6800-SUP6T =
      Cổng đường lên · Cổng 8 x 1-Gb / 10-Gb Small Form Factor Pluggable Plus (SFP +)
      · 2 cổng QSFP 40-Gb
      Cổng bảng điều khiển · RJ-45 nối tiếp
      · Bảng điều khiển USB mini B USB
      · Cổng Ethernet quản lý RJ-45
      · Cổng quản lý cáp quang SFP
      Gói phần mềm · Dịch vụ IP
      · Doanh nghiệp nâng cao
      DRAM 4 GB DDR3 cho Tiêu chuẩn và XL
      Bootdisk 4 GB (eUSB)
      Chuyển vải   Vải chuyển đổi thanh ngang 6-Tbps với 28 kênh vải
      Mô-đun dịch vụ Không có mô-đun dịch vụ nào được hỗ trợ
      Khả năng tương thích phần mềm Bản phát hành phần mềm Cisco IOS 15.3 (1) SY và các bản phát hành trong tương lai
      Yêu cầu về vị trí Chiếm các vị trí Giám sát như sau:

      · Khung máy E 3 khe – khe 1 và 2
      · Khung máy E 4 khe – khe 1 và 2
      · Khung máy E 6 khe – khe 5 và 6
      · Khung máy 6807-XL 7 khe – khe 3 và 4
      · Khung VE 9 khe – khe 5 và 6
      · Khung E 9 khe – khe 5 và 6
      · Khung E 13 khe – khe 7 và 8

      Các tuyến đường Lên đến 1024K (IPv4)

      Lên đến 512K (IPv6)

      EtherChannel băm 8 bit
      Bộ nhớ tích hợp 4 GB
      Mục MAC 128 nghìn
      Nhận và truyền hàng đợi Mặc định: 1p7q4t

      Có thể cấu hình: 2p6q4t

      An ninh cảng Đúng
      Sự tiêu thụ năng lượng · Tiêu chuẩn: Tối đa 341 W
      · Tối đa XL: 354 W
      Kích thước vật lý (H x W x D)   1,73 x 14,4 x 16 in (4,4 x 36,6 x 40,6 cm)
      Cân nặng 11,64 lbs, 11,73 lbs (XL)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C6800-SUP6T-XL =”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005