C1121-8PLTEPWQ

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: C1121-8PLTEPWQ
    • Mô Tả: ISR 1100 8P Dual GE SFP Router Pluggable SMS/GPS -Q WiFi
    • Giá Price List: $ 2.050
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về Router Cisco C1121-8PLTEPWQ

      C1121-8PLTEPWQ là bộ định tuyến nằm trong Cisco Catalyst 1100. Router Cisco 1100 là bộ định tuyến dịch vụ tích hợp với Phần mềm Cisco IOS ® XE kết hợp truy cập Internet, bảo mật toàn diện và các dịch vụ không dây (Wi-Fi không dây LTE Advanced 3.0 và mạng LAN không dây 802.11ac) trong một thiết bị hiệu suất cao duy nhất. Cisco 1100 lý tưởng cho các văn phòng chi nhánh doanh nghiệp vừa và nhỏ, dễ dàng triển khai và quản lý, với dữ liệu riêng biệt và khả năng của mặt phẳng điều khiển.
      Router Cisco C1121-8PLTEPWQ là rất phù hợp để triển khai thiết bị mặt bằng khách hàng (CPE) trong các văn phòng chi nhánh doanh nghiệp, trong môi trường được quản lý của nhà cung cấp dịch vụ cũng như các trường hợp sử dụng M2M và hệ số hình thức nhỏ hơn.

      Xem Thêm Các Dòng Sản Phẩm Router Cisco.

      C1121-8PLTEPWQ ISR 1100 8P Dual GE SFP Router Pluggable SMS/GPS -Q WiFi
      C1121-8PLTEPWQ ISR 1100 8P Dual GE SFP Router Pluggable SMS/GPS -Q WiFi

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của C1121-8PLTEPWQ

      Mã sản phẩm C1121-8PLTEPW Q
      Mô tả Sản phẩm ISR 1100 8P Bộ định tuyến GE SFP kép SMS / GPS -QWiFi
      Bộ nhớ (mặc định và tối đa) DRAM: 4 GB

      Flash: 4 GB

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,65 x 12,7 x 8,9 in (41,9 x 322 x 226 mm)
      WAN GE 1
      Kết hợp WAN GE / SFP 1
      ADSL2 / VDSL2 + NA
      LTE nâng cao (CAT6) Có với Công nghệ có thể cắm được
      Wi-Fi 802.11ac  2X2 MIMO
      LAN GE số 8
      PoE 4
      PoE + 2
      Tích hợp USB 3.0 AUX / bảng điều khiển Đúng
      Pluggables Đúng tất cả

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình dưới cho thấy mặt trước và mặt sau của C1121-8PLTEPWQ

      Mặt trước và sau của C1121-8PLTEPWQ
      Mặt trước và sau của C1121-8PLTEPWQ

      Router 1100 series C1121-8PLTEPWQ cung cấp các tính năng sau:

      • Trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ gọn với mức tiêu thụ điện năng thấp
      • Hiệu suất cao để chạy các dịch vụ đồng thời
      • Tính sẵn sàng cao và tính liên tục trong kinh doanh
      • Mức hiệu suất ứng dụng cao, nhất quán
      • Giảm thiểu rủi ro với bảo mật đa cấp
      • Kiểm soát thống nhất các mạng có dây và không dây từ một bảng điều khiển chung cho các hoạt động được sắp xếp hợp lý
      • Cấu hình và quản lý từ xa để giữ cho nhân viên CNTT địa phương tinh gọn
      • Hiệu suất

      -Thông lượng

      -Độ tin cậy của dịch vụ

      • Giảm chi tiêu cho mạng WAN
      • Thanh toán khi bạn phát triển: Mô hình nâng cấp hiệu suất IPsec
      • Hợp nhất CNTT, tiết kiệm không gian và cải thiện Tổng chi phí sở hữu (TCO)
      • Kinh doanh liên tục và tăng khả năng phục hồi

      Điểm nổi bật về kiến ​​trúc 

      • Bộ xử lý đa lõi
      • Tăng tốc phần cứng IPsec VPN nhúng
      • Tích hợp cổng Gigabit Ethernet
      • Quyền truy cập bảng điều khiển dựa trên USB
      • Nâng cấp PoE tùy chọn
      • Hỗ trợ bộ nhớ flash
      • DRAM

      Bảng 2 cho thấy các lợi ích kinh doanh của C1121-8PLTEPWQ

      Nhu cầu kinh doanh Tính năng / mô tả
      Trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ gọn với mức tiêu thụ điện năng thấp • Có thể được triển khai trong nhiều môi trường khác nhau, nơi không gian, tản nhiệt và tiêu thụ điện năng thấp là những yếu tố quan trọng (Bao gồm công nghệ hệ số dạng nhỏ hơn Pluggable của Cisco).
      Hiệu suất cao để chạy các dịch vụ đồng thời • Hiệu suất cao cho phép khách hàng tận dụng tốc độ mạng băng thông rộng trong khi chạy các dịch vụ dữ liệu, thoại, video và không dây an toàn đồng thời. Các mô hình C1160 sẽ có hiệu suất tổng thể tốt hơn.
      Tính khả dụng cao và tính liên tục trong kinh doanh • Kết nối WAN dự phòng để bảo vệ chuyển đổi dự phòng và cân bằng tải.

      • Các giao thức chuyển đổi dự phòng động như Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP; RFC 2338), Giao thức bộ định tuyến dự phòng nóng (HSRP) và HSRP đa nhóm (MHSRP).

      Mức hiệu suất ứng dụng cao, nhất quán • Bộ định tuyến có thể chạy nhiều dịch vụ đồng thời với hiệu suất giảm thiểu.
      Giảm thiểu rủi ro với bảo mật đa cấp • Bảo mật chu vi mạng với tường lửa kiểm tra ứng dụng tích hợp.

      • Bảo mật dữ liệu thông qua tiêu chuẩn ba mã hóa dữ liệu IP (IPsec) tốc độ cao (3DES) và mã hóa Tiêu chuẩn mã hóa nâng cao (AES).

      • VPN hiệu suất cao: DMVPN, FlexVPN, GETVPN.

      • Phân tích lưu lượng được mã hóa (ETA) để xác định thông tin liên lạc phần mềm độc hại trong lưu lượng được mã hóa bằng cách sử dụng giám sát thụ động, trích xuất các phần tử dữ liệu có liên quan và học máy được giám sát với khả năng hiển thị toàn cầu dựa trên đám mây.

      • Cisco Umbrella ™ là một nền tảng bảo mật đám mây cung cấp tuyến phòng thủ đầu tiên chống lại các mối đe dọa trên internet ở bất cứ đâu người dùng đến.

      • Tăng tốc phần cứng bảo mật.

      • Hệ thống đáng tin cậy với Mảng cổng lập trình trường (FPGA) và neo phần cứng.

      Kiểm soát thống nhất các mạng có dây và không dây từ một bảng điều khiển chung cho các hoạt động được sắp xếp hợp lý • Đơn giản hóa và tập trung hóa cấu hình và quản lý các thiết bị không dây và có dây. Hỗ trợ các dịch vụ WLAN mà không yêu cầu bộ điều khiển mạng LAN không dây.

      • Hỗ trợ Mobility Express cho các bộ định tuyến hỗ trợ WLAN.

      Cấu hình và quản lý từ xa để giữ cho nhân viên CNTT địa phương tinh gọn • Hỗ trợ giao diện điều khiển và cổng USB riêng biệt. Có thể được định cấu hình để hoạt động với mã thông báo USB tùy chọn.

      • Hỗ trợ TR-069.

      Hiệu suất

      • Thông lượng

      • Độ tin cậy của dịch vụ

      • ISR 1100 có thể cung cấp hiệu suất lưu lượng được mã hóa lớn hơn 350 Mbps.

      • Một kiến ​​trúc đa lõi phân tán với mặt phẳng điều khiển chuyên dụng và mặt phẳng dịch vụ.

      • Cài đặt từ xa các dịch vụ nhận biết ứng dụng chạy giống hệt các đối tác của chúng trong các thiết bị chuyên dụng (Lộ trình tương lai).

      Giảm chi tiêu cho mạng WAN • Hỗ trợ WAN do Phần mềm Cisco xác định (SD-WAN) để kết nối WAN được tối ưu hóa.

      • Hệ số hình thức nhỏ hơn và công nghệ Cisco Pluggable cung cấp khả năng đầu tư bảo vệ bổ sung và tính linh hoạt.

      Thanh toán khi bạn phát triển: Mô hình nâng cấp hiệu suất IPsec • Dung lượng IPsec của bộ định tuyến có thể được tăng lên với nâng cấp giấy phép hiệu suất từ ​​xa theo yêu cầu (không nâng cấp phần cứng) để tiết kiệm đặc biệt và quản lý ngân sách CapEx.
      Hợp nhất CNTT, tiết kiệm không gian và cải thiện Tổng chi phí sở hữu (TCO) • Nền tảng nhánh hội tụ duy nhất tích hợp các khả năng định tuyến, chuyển mạch, bảo mật và quản lý hiệu suất.
      Kinh doanh liên tục và tăng khả năng phục hồi • Toàn bộ Sê-ri 1000 hỗ trợ Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) và cấp nguồn PoE + cho điểm cuối (Không khả dụng trên sê-ri hệ số dạng nhỏ hơn C1101 và C1109).

      Có thể 3 hiển thị các giấy phép cho  C1100 8P Series.

      Giấy phép Sự miêu tả
      C1-SL-1100-8P-GIÂY Giấy phép Tổ chức Bảo mật cho Dòng Cisco ISR 1100 8P
      C1-SL-1100-8P-SNPE Giấy phép bảo mật NPE cho Dòng Cisco ISR 1100 8P
      FL-VPERF-8P-200 Giấy phép IPSEC PLUS 200 Mbps cho Dòng Cisco ISR 1100 8P
      SL-1100-8P-IPB Giấy phép Cơ sở IP cho Dòng Cisco ISR 1100 8 Porst
      SL-1100-8P-SECNPE` Giấy phép bảo mật NPE cho Dòng Cisco ISR 1100 8P
      SL-1100-8P-GIÂY Giấy phép Bảo mật cho Dòng Cisco ISR 1100 8P
      C1-SL-1100-8P-APP

       

      Giấy phép AppX Foundation cho Cisco ISR 1100 8P Series

      Hệ số hình thức nhỏ có thể phù hợp được hỗ trợ cho C1121-8PLTEPWQ

      Bảng 4 cho thấy SFP dành cho Bộ định tuyến Cisco 1100.

      Bộ thu phát SFP ISR 1100 8P ISR 1100 4P Sự miêu tả
      GLC-EX-SMD Đúng Đúng Mô-đun thu phát 1000BASE-EX SFP, SMF, 1310nm, DOM.
      GLC-LH-SMD Đúng Đúng GE SFP, đầu nối LC bộ thu phát LX / LH; với DOM.
      GLC-SX-MMD Đúng Đúng Bộ thu phát GE SFP, LC kết nối SX; với DOM.
      GLC-ZX-SMD Đúng Đúng 1000BASE-ZX SFP; với DOM.
      GLC-FE-100ZX Đúng Đúng 100BASE-ZX SFP (80 km).
      GLC-BX-D Đúng Đúng 1000BASE-BX SFP, 1490NM.
      GLC-BX-U Đúng Đúng 1000BASE-BX SFP, 1310NM.

      So sánh C1121-8PLTEPWQ với các mặt hàng tương tự

      Bảng 5  cho thấy sự so sánh của ISR 1100 Series .

      Mô hình C1121-8PLTEP C1121-8PLTEPW Q
      Mô tả Sản phẩm ISR 1100 8P Bộ định tuyến GE SFP kép SMS / GPS có thể cắm được ISR 1100 8P Bộ định tuyến GE SFP kép SMS / GPS -QWiFi
      WAN GE 1 1
      Kết hợp WAN GE / SFP 1 1
      ADSL2 / VDSL2 + NA NA
      LTE nâng cao (CAT6) Có với Công nghệ có thể cắm được Có với Công nghệ có thể cắm được
      802.11ac NA 2X2 MIMO
      LAN GE số 8 số 8
      PoE 4 4
      PoE + 2 2
      Tích hợp USB 3.0 AUX / bảng điều khiển Đúng Đúng
      Pluggables Đúng tất cả Đúng tất cả

       


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ C1121-8PLTEPWQ ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco C1121-8PLTEPWQ ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.net 

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm C1121-8PLTEPWQ cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán C1121-8PLTEPWQ không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm C1121-8PLTEPWQ chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA C1121-8PLTEPWQ TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua C1121-8PLTEPWQ Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C1121-8PLTEPWQ Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C1121-8PLTEPWQ Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán C1121-8PLTEPWQ Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị C1121-8PLTEPWQ Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Router Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Router Cisco C1121-8PLTEPWQ  tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG C1121-8PLTEPWQ TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Router Cisco ISR 1100 C1121-8PLTEPWQ được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị C1121-8PLTEPWQ do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm C1121-8PLTEPWQ Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Router Cisco C1121-8PLTEPWQ Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@ciscochinhhang.net

      >>> Địa Chỉ Mua Router Cisco C1121-8PLTEPWQ Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: info@ciscochinhhang.net

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product Code C1121-8PLTEPWQ
      Product Description ISR 1100 8P Dual GE SFP Router Pluggable SMS/GPS -QWiFi
      Memory (default and maximum) DRAM: 4 GB

      Flash: 4 GB

      Dimensions (H x W x D) 1.65 x 12.7 x 8.9 in(41.9 x 322 x 226 mm)
      WAN GE 1
      WAN GE/SFP combo 1
      ADSL2/VDSL2+ NA
      LTE Advanced (CAT6) Yes with Pluggable Technology
      Wi-Fi 802.11ac 2X2 MIMO
      LAN GE 8
      PoE 4
      PoE+ 2
      Integrated USB 3.0 AUX/console Yes
      Pluggables Yes (All)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C1121-8PLTEPWQ”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      HOTLINE 24/7: 098.234.5005