AIR-CT8510-6K-K9

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: AIR-CT8510-6K-K9
    • Mô tả: Cisco 8500 Series Wireless Controller Supporting 6000 Aps
    • Giá Price List: $ 1.260
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr Xuân Sơn (Call / Zalo) – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về AIR-CT8510-6K-K9

      Bộ điều khiển không dây Wireless LAN Controller cung cấp khả năng điều khiển, quản lý và khắc phục sự cố tập trung cho các doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ triển khai. Dòng 8500 cung cấp tính linh hoạt để hỗ trợ nhiều chế độ triển khai trong cùng một bộ điều khiển: ví dụ: chế độ tập trung cho khuôn viên trường, chế độ Cisco FlexConnect cho các chi nhánh tinh gọn được quản lý qua mạng WAN và chế độ lưới (cầu nối) để triển khai khi không có hệ thống cáp Ethernet đầy đủ.

      Bộ điều khiển không dây Cisco 8500 Series hỗ trợ khả năng hiển thị và kiểm soát ứng dụng của Cisco (AVC). Cisco AVC bao gồm công cụ Nhận dạng ứng dụng dựa trên mạng 2 (NBAR-2), khả năng kiểm tra gói sâu (DPI) của Cisco, giúp phân loại ứng dụng, áp dụng cài đặt chất lượng dịch vụ (QoS) để giảm hoặc đánh dấu lưu lượng và ưu tiên kinh doanh- các ứng dụng quan trọng trong mạng. Cisco AVC sử dụng NetFlow Phiên bản 9 để xuất các luồng sang Cơ sở hạ tầng Cisco Prime  hoặc bộ thu NetFlow của bên thứ ba.

      Cisco 8500 Series cũng hỗ trợ Danh mục Dịch vụ Bonjour để cho phép Dịch vụ Bonjour được quảng cáo và sử dụng trong một mạng Lớp 3 riêng biệt. Công cụ chính sách không dây trên Cisco 8500 Series cho phép lập hồ sơ các thiết bị không dây và thực thi các chính sách như gán VLAN, QoS, danh sách kiểm soát truy cập (ACL) và quyền truy cập theo thời gian trong ngày.

      Bộ điều khiển không dây Cisco 8500 Series tự động hóa các chức năng quản lý và cấu hình không dây, đồng thời cho phép các nhà quản lý mạng có khả năng hiển thị và kiểm soát cần thiết để quản lý, bảo mật và tối ưu hóa hiệu quả hoạt động của mạng chi nhánh của họ. Là một thành phần của Mạng Không dây Hợp nhất Cisco , bộ điều khiển này cung cấp thông tin liên lạc trong thời gian thực giữa các điểm truy cập Cisco Aironet, Cơ sở hạ tầng Cisco Prime và Công cụ Dịch vụ Di động của Cisco , đồng thời có thể tương thích với các bộ điều khiển khác của Cisco.

      Cisco 8500 Series được tích hợp công nghệ Cisco CleanAir, cung cấp mạng không dây tự phục hồi và tự tối ưu hóa duy nhất trong ngành cho các chi nhánh.

       

       

      AIR-CT8510-6K-K9 Cisco 8500 Series Wireless Controller Supporting 6000 Aps
      AIR-CT8510-6K-K9 Cisco 8500 Series Wireless Controller Supporting 6000 Aps

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của AIR-CT8510-6K-K9

      Mã sản phẩm AIR-CT8510-6K-K9
      Sự miêu tả Bộ điều khiển không dây Cisco 8500 Series hỗ trợ 6K Aps
      Tính năng (Dòng Cisco 8500) – Hỗ trợ 100.300, 500, 1000, 3000 hoặc 6000 điểm truy cập
      – Hỗ trợ lên đến 64.000 khách hàng có giấy phép
      – Hỗ trợ tới 6000 địa điểm chi nhánh (lên đến 2000 nhóm Cisco FlexConnect) với 100 điểm truy cập trên mỗi Flexgroup và nhiều nhóm Flex trên mỗi điều khiển từ xa vị trí- Hỗ trợ lên đến 4096 VLAN
      Giao diện – Giao diện Ethernet 2 x 10 Gigabit
      – Tùy chọn Small Form-Factor Pluggable (SFP)
      – Đèn LED chỉ báo: Network Link, Diagnostics
      – 1 x cổng dịch vụ: 10/100/1000 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Không dây IEEE 802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11d, WMM / 802.11e, 802.11h, 802.11n, 802.11k, 802.11r, 802.11u, 802.11w, 802.11ac
      Kích thước (W x L x H) 17,30 x 28,00 x 1,69 inch (440,0 x 711,4 x 43,0 mm)
      Khối lượng tịnh 35,1 lb (15,9 kg)

      Hỗ trợ SFP

      Bảng 2 cho thấy một số SFP được khuyến nghị cho AIR-CT8510-6K-K9

      SFP Sự miêu tả
      SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-10G-LR Mô-đun 10GBASE-LR SFP + cho SMF 10 Gbps
      SFP-H10GB-CU1M Cụm cáp đồng Twinax gắn trực tiếp của Cisco với các đầu nối SFP +, SFP-H10GB-CU1M
      SFP-H10GB-CU3M Cụm cáp đồng Twinax gắn trực tiếp của Cisco với các đầu nối SFP +, SFP-H10GB-CU3M
      SFP-H10GB-CU5M SFP-H10GB-CU5M, Cáp đồng Twinax thụ động 5M F, Nexus, cụm cáp 24AWG

      So sánh AIR-CT8510-6K-K9 với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa AIR-CT8510-6K-K9

      Mô hình AIR-CT8510-6K-K9 AIR-CT8510-100-K9
      Điểm truy cập tối đa với giấy phép 6000 6000
      Hỗ trợ khách hàng tối đa với giấy phép 64.000 64.000
      Các cổng 2 x 10G SFP 2 x 10G SFP
      Gói 6000 điểm truy cập 100 điểm truy cập

       


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ AIR-CT8510-6K-K9 ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco AIR-CT8510-6K-K9 ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: info@anbinhnet.com.vn

      Xem thêm các danh mục Wifi Cisco


      TẠI SAO NÊN MUA AIR-CT8510-6K-K9 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua AIR-CT8510-6K-K9 Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-CT8510-6K-K9 Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-CT8510-6K-K9 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán AIR-CT8510-6K-K9 Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị AIR-CT8510-6K-K9 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Wifi Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Wifi Cisco AIR-CT8510-6K-K9 tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG AIR-CT8510-6K-K9 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Wifi Cisco AIR-CT8510-6K-K9 được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị AIR-CT8510-6K-K9 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm AIR-CT8510-6K-K9 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco AIR-CT8510-6K-K9 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco AIR-CT8510-6K-K9 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0888.40.70.80

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • AIR-CT8510-6K-K9 Specification

      Maximum throughput: 10 Gbps
      Link Aggregation Group (LAG): Yes
      Form factor: 1 RU Appliance
      Flexconnect + mesh: Yes
      Max WLANs: 512
      Maximum access point: 6,000
      Interfaces or network I/O: Two 10 GE
      Access control lists (ACLs): Yes
      Radio Resource Management (RRM): Yes
      Bonjour Gateway: Yes
      Mesh: Yes
      Max Power consumption: 675W
      Cisco VideoStream: Yes
      OfficeExtend: Yes
      Rendundant power: Yes (installed) AC or DC
      Guest anchor: Yes
      Workgroup bridge: Yes
      Max Number of Flex Groups: 2,000
      Guest services (wireless): Yes
      Minimum access points: 100
      Maximum RF Tag support: 50,000
      QoS: Yes
      Application Visibility and Control (AVC): Yes
      HA with Client SSO: Yes
      Max Access Points per Group: 100
      Datagram Transport Layter Security (DTLS): Yes
      Cisco Compatible Extensions Call Admission Control (CAC)/Wi-Fi Multimedia (WMM): Yes
      HA with AP SSO: Yes
      Bi-directional rate limiting: Yes
      Max VLANs: 4096
      Rendundant fans: Yes
      Integrated Wireless Policy Engine: Yes
      Maximum client support: 64,000
      Central Mode (formerly Local Mode): Yes
      Max Number of access point groups: 6,000
      Mobililty: L2 & L3
      FlexConnect: Yes

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “AIR-CT8510-6K-K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Ms Lan (call/zalo): 0888.40.70.80

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline 24/7: 0888.40.70.80